Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop.com là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium, Allied Telesis... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.com đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop.com đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop.com sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop.com, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop.com sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop.com, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang DELL

(107 sản phẩm)

Phân phối module quang DELL chính hãng tại Việt Nam

Các dòng Module Quang DELL với nhiều tùy chọn tốc độ 100Mbps, 1GbE, 10GbE, 25GbE, 40GbE, 100GbE, 2×100GbE và 400GbE. Cho các kết nối tốc độ cao với khoảng cách xa lên tới hơn 80km độ suy hao thấp.

Với đầy đủ các loại chuẩn kết nối duplex LC, simplex LC, RJ-45, MPO-12,  MPO-24. Đầy đủ các loại bước sóng.

Ngoài ra, còn có các mã cable DAC và AOC từ 10GbE đến 100GbE và đầy đủ về chiều dài 0.5m, 1m, 2m, 3m, 5m, 7m, 10m, 15m, 20m dễ dàng triển khai hệ thống mạng.

CNTTShop.com chuyên phân phối các dòng module quang chính hãng của DELL với kho hàng stock lớn. Cam kết phân phối giá tốt nhất thị trường Việt Nam với nhiều chính sách ưu đãi cho khách hàng. Tư vấn hỗ trợ giải pháp mạng miễn phí 24/7.

Các loại sản phẩm của Module Quang DELL: SFP+ DAC, QSFP+ DAC, SFP SFP+, QSFP+, QSA28, QSFP+ AOC, QSFP+ DAC breakout, QSFP+ MPO pigtail, SFP RJ45, QSFP-DD.

Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.