Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M SFP+ to SFP+ 2m optical cable

Phân phối Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M, SFP+ to SFP+, 2m optical cable chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: AOC-SFP-10G-2M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AOC-SFP-10G-2M Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-SFP-10G-2M là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-SFP-10G-2M được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-SFP-10G-2M khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-SFP-10G-2M được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AOC-SFP-10G-2M với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Active or Passive Active
Compatible OEM Dell®
Compatible With OEM Part Number(s) AOC-SFP-10G-2M
Form Type SFP+ to SFP+
Length (ft) 6.6
Length (m) 2
Media Fiber
Speed 10GBase
Speed Description 10-Gigabit
Transceiver Type AOC
Wavelength 850nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AOC-SFP-10G-2M ?

Có 10 bình luận:
H
Hà Huy Hoàng
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M xin báo giá và phí ship chuẩn nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

L
Nguyễn Thị Hoàng Lan
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M chế độ bảo hành ổn không bạn?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M bảo hành bạn nhé

M
Nguyễn Lệ Hiền Mai
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M thông số Wavelength bao nhiêu shop?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M thông số Wavelength 850nm bạn nhé

P
Nguyễn Thị Minh Phương
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M kết nối với Transcerver type nào shop nhỉ. dùng được với type AOC không?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M kết nối với Transcerver type  AOC bạn nhé

N
Đặng Thị Thùy Nhung
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M có Speed bao nhiêu
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M có Speed: 10GBase bạn nhé

H
Lê Quốc Huy
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M độ dài (length) bao nhiêu mét shop ?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M độ dài (length) 2 mét bạn nhé

A
Nguyễn Thị Hồng Anh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M có Forrm type thế nào bạn?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M có Form type SFP+ to SFP+ bạn nhé

U
Trần Phương Uyên
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M là loại Active đúng không ad
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M là loại Active bạn nhé

N
Lê Đinh Hải Nam
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M xin báo giá chuẩn shop nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

D
Lê Quang Tiến Đạt
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M có hàng trong kho không ad. Đến xem hàng mua luôn
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-2M có hàng trong kho rất nhiều bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.