Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW Fibre Channel 10km SMF duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW Fibre Channel 10km SMF duplex LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-8GFC-LW
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List SFP-8GFC-LW Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-8GFC-LW là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-8GFC-LW được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-8GFC-LW khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-8GFC-LW được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm SFP-8GFC-LW với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP-8GFC-LW

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Thông số kỹ thuật

Model SFP-8GFC-LW
Type 8G Fibre Channel SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type SMF
Data Rate 8Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 10 km
Transmitter power (dBm) -8.4 to +0.5
Receiver power (dBm) -13.8 to +0.5
Power dissipation (max.; W) 1.2

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-8GFC-LW ?

Có 11 bình luận:
P
Đỗ Bá Phú
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW còn hàng trong kho không admin
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW sẵn hàng bạn nhé

H
Đặng Quốc Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW chế độ bảo hành thế nào
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Đào Thụy Quỳnh Anh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có giá bao nhiêu shop, cho báo giá tốt nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

H
Nguyễn Thị Hiền
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có khoảng cách truyền dẫn (Distance max) bao nhiêu mét admin?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có khoảng cách truyền dẫn (Distance max) là 10 km bạn nhé

V
Phạm Thị Yến Vy
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có Transmission medium loại gì
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có Transmission medium : Single Mode bạn nhé

U
Lê Minh Uyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có chuẩn Data rate là bao nhiêu bạn ?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có chuẩn Data rate là 8Gbps bạn nhé

A
Nguyễn Thị Ngọc Ánh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có fiber ty SMF đúng không shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có fiber ty SMF bạn nhé

H
Nguyễn Quốc Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có chỉ số wavelength thế nào ad
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có chỉ số wavelength 1310 nm bạn nhé

H
Nguyễn Quốc Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có chỉ số wavelength thế nào ad
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có chỉ số wavelength : 1310 nm bạn nhé

H
Nguyễn Thị Diệp Hân
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có connector type duplex LC đúng không shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-8GFC-LW 8G LW có connector type duplex LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.