Dell SFP+ 10GBASE-ER SFP-10G-ER 407-BBOV 40km SMF duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV, 194JN, 10GBASE-ER, 1550nm, 40km, SMF duplex LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBOV
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 407-BBOV

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-10G-ER

Part Number  
Manufacturer Part : 194JN
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-10G-ER
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1550 nm
Fiber type SMF
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) -4.7 to +4.0
Receiver power (dBm) -15.8 to -1.0
Power dissipation (max.; W) 1.5

Tương thích với thiết bị

Dell Networking S5224F-ON, Dell Networking N4032F, Dell Networking X1018, Dell Networking N2024, Dell Networking N3000 Series, Dell Networking S6100, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S4148U, Dell Networking N1500 Series, Dell Networking N2000 Series, Dell Networking N3024P, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking N3048ET-ON, Dell Networking N2024P, Dell Networking N3048, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell EMC PowerSwitch Z9264-ON, Dell Networking N4064F, Dell Networking C9010, Dell Networking C1048P, Dell Networking N3024ET-ON, Dell Networking N3024EF-ON, Dell Networking N4032, Dell Networking S4048T-ON, Dell Networking S4128, Dell EMC PowerSwitch Z9432F-ON, Dell Networking X1052, Dell Networking N4064, Dell EMC Networking N2200-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell Networking N3048P, Dell Networking N3024, Dell Networking Z9100, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking N3024F, Dell Networking N2048P, Dell Networking N4000 Series, Dell Networking N2048, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking X1026, Dell Networking S4148, Dell EMC PowerSwitch Z9332F-ON,

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBOV ?

Có 20 câu hỏi / bình luận:
T
Bích Thủy
đánh giá 5 sao
module quang dell 407-BBOV có chạy được cho server k shop? gửi t báo giá tốt nhá
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOV có chạy được cho thiết bị mạng dell nhé, giá đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé

T
Thanh Thảo
đánh giá 5 sao
bước sóng của module quang dell 407-BBOV là là bao nhiêu ạ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang dell 407-BBOV là 1550nm nhé.

N
An Nhiên
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOV có khoảng cách truyền dẫn bao xa nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOV có khoảng cách truyền dẫn là 40km nhé

N
Yến Nhi
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOV là module singlemode hay multimode nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOV là module singlemode 

T
Thanh Thúy
đánh giá 5 sao
có dòng thiết bi mạng nào dùng được module quang dell 407-BBOV nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có dòng thiết bi mạng dùng được module quang dell 407-BBOV đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé

C
Linh Chi
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOV có đầu kết nối nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOV có đầu kết nối duplex LC nhé.

Q
Hoàng Quân
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBOV là bao lâu ạ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBOV là 12 tháng nhé

C
An Cơ
đánh giá 5 sao
tư vấn giúp t mấy loại thiết bị mà module quang dell 407-BBOV dùng được với? t đang có con sw dell thì có dùng được k nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có dòng thiết bi mạng dùng được module quang dell 407-BBOV đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé

N
An Nhiên
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOV shop báo giá tốt 5c giúp t, cần để chạy cho switch dell
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOV đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé

C
Lan Chi
đánh giá 5 sao
module quang Dell 407-BBOV có giá bao nhiêu shop, cho báo giá tốt nhé
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOV đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.