Dell SFP+ 10GBASE-ER SFP-10G-ER 407-BBOV 40km SMF duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV, 194JN, 10GBASE-ER, 1550nm, 40km, SMF duplex LC optical module chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 407-BBOV
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BBOV Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBOV là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBOV được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBOV khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBOV được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBOV với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP-10G-ER

Part Number  
Manufacturer Part : 194JN
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-10G-ER
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1550 nm
Fiber type SMF
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Single Mode
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) -4.7 to +4.0
Receiver power (dBm) -15.8 to -1.0
Power dissipation (max.; W) 1.5

Tương thích với thiết bị

Dell Networking S5224F-ON, Dell Networking N4032F, Dell Networking X1018, Dell Networking N2024, Dell Networking N3000 Series, Dell Networking S6100, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S4148U, Dell Networking N1500 Series, Dell Networking N2000 Series, Dell Networking N3024P, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking N3048ET-ON, Dell Networking N2024P, Dell Networking N3048, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell EMC PowerSwitch Z9264-ON, Dell Networking N4064F, Dell Networking C9010, Dell Networking C1048P, Dell Networking N3024ET-ON, Dell Networking N3024EF-ON, Dell Networking N4032, Dell Networking S4048T-ON, Dell Networking S4128, Dell EMC PowerSwitch Z9432F-ON, Dell Networking X1052, Dell Networking N4064, Dell EMC Networking N2200-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell Networking N3048P, Dell Networking N3024, Dell Networking Z9100, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking N3024F, Dell Networking N2048P, Dell Networking N4000 Series, Dell Networking N2048, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking X1026, Dell Networking S4148, Dell EMC PowerSwitch Z9332F-ON,

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBOV ?

Có 10 bình luận:
T
Dương Thị Thùy Trang
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV sử dụng với sản phẩm Dell EMC PowerSwitch Z9332F-ON không ban
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV sử dụng được với sản phẩm Dell EMC PowerSwitch Z9332F-ON bạn nhé

H
Trần Duy Hiệu
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV dùng được với mã Dell Networking S4048T-ON/Dell Networking S4128 không shop
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV dùng được với mã Dell Networking S4048T-ON/Dell Networking S4128 bạn nhé

H
Lê Đức Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV tương thích với sp Dell Networking X1018 không ad
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV có tương thích với sp Dell Networking X1018 bạn nhé

L
Nguyễn Thị Thùy Linh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV Truyễn dẫn tối đa bao nhiêu mét ad
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV Truyễn dẫn tối đa 40km bạn nhé

S
Nguyễn Xuân Sơn
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV có Data rate bao nhiêu GBps shop
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV  có Data rate 10Gbps bạn ạ

L
Vũ Thị Khánh Linh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV có connector Type loại gì bạn
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV có connector Type duplex LC bạn nhé

A
Phan Thị Hồng Ánh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV còn hàng không ad
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV sẵn hàng bạn nhé

P
Vũ Trần Xuân Phương
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV báo giá 5c cho mình nhé shop
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Hoàng Thị Phương Thảo
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV chế độ bảo hành thế nào shop nhỉ?
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV chế độ bảo hành 12 tháng bạn ạ

H
Trần Ngọc Hải
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV có Type gì admin
2 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-ER, 407-BBOV có Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers bạn nhé 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.