Dell SFP+ SFP-10GBX40-D 10GBASE 40 km SMF simplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D, 10GBASE-BX40-D, 1270nm, 40 km, SMF simplex LC transceiver module chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: SFP-10GBX40-D
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List SFP-10GBX40-D Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10GBX40-D là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10GBX40-D được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-10GBX40-D khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-10GBX40-D được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm SFP-10GBX40-D với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP-10GBX40-D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-10G-BX40-D
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1270 nm  / RX 1330 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 10Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) 0.0 to +5.0
Receiver power (dBm) -21.2 to -9.0
Power dissipation (max.; W) 1.5

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10GBX40-D ?

Có 10 bình luận:
C
Huỳnh Tấn Công
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D gửi mình báo giá 20c gấp nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho 20c module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Vũ Tuấn Anh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D cho báo giá 10c và ship đến Long Biên nhé bạn
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho 10c module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Nguyễn Duy Hưng
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D tư vấn mình chế độ bảo hành nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Trịnh Thị Mỹ Linh
đánh giá 5 sao
.module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D còn hàng không ad, báo giá tốt 10c cho tôi/
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

.module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D còn hàng bạn nhé, báo giá tốt co 10c module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Phan Thị Thu Hằng
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D chỉ số data rate và distance max thế nào ad?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D chỉ số data rate là 10Gbps và distance max là 40km bạn nhé

H
Trần Thanh Huy
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D có phải fiber type là Single mode không bạn?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D có fiber type là Single mode bạn nhé

H
Trần Thu Hiền
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D Sử dụng bước song (wavelength) bao nhiêu shop ơi
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D Sử dụng bước song (wavelength) là TX 1270 nm  / RX 1330 nm bạn nhé

N
Nguyễn Vũ Thành Nam
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D sử dụng đầu kết nối loại simplex LC đúng không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D sử dụng đầu kết nối loại simplex LC bạn nhé

D
Vũ Đức Đông
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D Có type gì shop?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D Có type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers bạn nhé

D
Đoàn Đình Dũng
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D cho mình báo giá chuẩn nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.