Dell SFP+ SFP-10GBX40-D 10GBASE 40 km SMF simplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-D, 10GBASE-BX40-D, 1270nm, 40 km, SMF simplex LC transceiver module chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: SFP-10GBX40-D
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications SFP-10GBX40-D

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-10GBX40-D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-10G-BX40-D
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1270 nm  / RX 1330 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 10Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) 0.0 to +5.0
Receiver power (dBm) -21.2 to -9.0
Power dissipation (max.; W) 1.5

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-10GBX40-D ?

Có 20 câu hỏi / bình luận:
L
Thành Linh
đánh giá 5 sao
cần mua module quang dell SFP-10GBX40-D, đặt hàng lâu k shop?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bảo Bình
đánh giá 5 sao
gửi mình xin báo giá module quang Dell SFP-10GBX40-D nhé? bao hành được lâu k?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Trúc Linh
đánh giá 5 sao
shop có sẵn module quang dell SFP-10GBX40-D k nhỉ?, gửi mình xin giá tốt nhé
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Thi Ngôn
đánh giá 5 sao
bảo hành của module quang dell SFP-10GBX40-D được bao lâu nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10GBX40-D được bảo hành 12 tháng nhé.

L
Thủy Linh
đánh giá 5 sao
đầu kết nối mà module quang dell SFP-10GBX40-D sử dụng là loại đầu j?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10GBX40-D sử dụng đầu kết nối simplex LC nhé.

N
Bảo Ngọc
đánh giá 5 sao

Module quang dell SFP-10GBX40-D dùng được cho các dòng thiết bị mạng nào nhỉ?

4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng  dùng được module quang dell SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Bích Khuê
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10GBX40-D là module singlemode hay multimode nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10GBX40-D là module singlemode nhé.

D
Huyền Diệu
đánh giá 5 sao
khoảnh cách truyền dẫn của module quang Dell SFP-10GBX40-D là bao xa thế?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảnh cách truyền dẫn của module quang Dell SFP-10GBX40-D là 40KM nhé.

D
Thu Diệp
đánh giá 5 sao
module quang dell SFP-10GBX40-D có bước sóng bao nhiêu nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-10GBX40-D có bước sóng là TX 1270 nm  / RX 1330 nm nhé.

A
Diệu Anh
đánh giá 5 sao
Module quang dell SFP-10GBX40-D shop báo giá tốt 5c giúp t, cần để chạy cho switch dell
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10GBX40-D đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.