Dell SFP+ SFP-10GBX40-U 10GBASE 1330nm 40km SMF LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-U, 10GBASE-BX40-U, 1330nm, 40km, SMF simplex LC transceiver chính hãng, báo giá dự án

Mã sản phẩm: SFP-10GBX40-U
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications SFP-10GBX40-U

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-10GBX40-U

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-10G-BX40-U
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type simplex LC
Wavelength(s) (nm) TX 1330 nm / RX 1270 nm
Fiber type Single Mode
Data Rate 10Gbps
Transmission medium SMF
Distance (max.) 40 km
Transmitter power (dBm) 0.0 to +5.0
Receiver power (dBm) -21.2 to -9.0
Power dissipation (max.; W) 1.5

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-10GBX40-U ?

Có 12 câu hỏi / bình luận:
B
Bảo
đánh giá 5 sao
báo giá 16 cái Module quang Dell SFP-10GBX40-U gấp, thanks
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá 16 cái Module quang Dell SFP-10GBX40-U đã được gửi vào mail, bạn check nhé

B
Bảy
đánh giá 5 sao
Bên bạn chuyên Module quang Dell SFP-10GBX40-U à? Có module quang Cisco GLC-LH-CMD không bạn?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình chuyên phân phối Module quang Dell SFP-10GBX40-U bạn ạ. module quang Cisco GLC-LH-SMD bên mình sẵn hàng nhiều, giá siêu tốt bạn nhé

H
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 6c Module quang Dell SFP-10GBX40-U ship vào HCM, báo giá cho mình với.
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 6c Module quang Dell SFP-10GBX40-U đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Nhan
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-10GBX40-U sử dụng Transmission medium nào bạn nhỉ?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10GBX40-U sử dụng Transmission medium SMF bạn nhé

G
Giang
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-U, 10GBASE-BX40-U, 1330nm, 40km, SMF simplex còn hàng không Ad?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10GBX40-U, 10GBASE-BX40-U, 1330nm, 40km, SMF simplex sẵn hàng nhiều bạn nhé

T
Thảo
đánh giá 5 sao
bên bạn phân phối Module quang Dell SFP-10GBX40-U à, cho mình xin giá dự án cho 20c SFP-10GBX40-U nhé.
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

bên mình chuyên phân phối Module quang Dell SFP-10GBX40-U, Báo giá 20c SFP-10GBX40-U đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-10GBX40-U có tốc độ truyền dẫn là bao nhiêu gb bạn nhỉ
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10GBX40-U có tốc độ truyền dẫn là 10Gbps bạn nhé

N
Ngọc
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-10GBX40-U có Khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu km ah?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10GBX40-U có Khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km bạn ạ

H
Hương
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-10GBX40-U dùng Fiber type nào shop nhỉ?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10GBX40-U dùng Fiber type Single Mode bạn nhé

T
Thuận
đánh giá 5 sao
Module quang Dell SFP-10GBX40-U có bước sóng ntn Ad?
6 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10GBX40-U có bước sóng  TX 1330 nm / RX 1270 nm bạn ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.