Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M SFP+ to SFP+ 3m optical cable

Phân phối Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M, SFP+ to SFP+, 3m optical cable chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: AOC-SFP-10G-3M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AOC-SFP-10G-3M Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-SFP-10G-3M là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AOC-SFP-10G-3M được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-SFP-10G-3M khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AOC-SFP-10G-3M được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AOC-SFP-10G-3M với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Active or Passive Active
Compatible OEM Dell®
Compatible With OEM Part Number(s) AOC-SFP-10G-3M
Form Type SFP+ to SFP+
Length (ft) 9.8
Length (m) 3
Media Fiber
Speed 10GBase
Speed Description 10-Gigabit
Transceiver Type AOC
Wavelength 850nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AOC-SFP-10G-3M ?

Có 10 bình luận:
T
Huỳnh Võ Tấn Thịnh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có Wavelength bao nhiêu ad?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có Wavelength 850nm bạn nhé

D
Nguyễn Thị Ngọc Diễm
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M chế độ bảo hành thế nào bạn?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M  bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Nguyễn Đình Tuấn Anh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M xin báo giá chuẩn 10c nhé shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

T
Trần Thị Bích Thủy
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M còn hàng không ad
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M sẵn hàng bạn nhé

A
Nguyễn Ngọc Ánh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M kết nối với Transceiver Type AOC đúng không shop?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M kết nối với Transceiver Type AOC bạn nhé

M
Nguyễn Tuấn Minh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có chỉ số Speed Description 10-Gigabit đúng không shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có chỉ số Speed Description 10-Gigabit bạn nhé

A
Nguyễn Quốc Anh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có độ dài bao mét (length m)?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có độ dài 3M bạn nhé

T
Nguyễn Phương Thảo
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có form type SFP+ to SFP+ đúng không bạn?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có form type SFP+ to SFP+ bạn nhé

L
Nguyễn Tuấn Lực
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M là loại active hay passive ad?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M là loại active bạn nhé

T
Hoàng Thái Thanh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M cho xin báo giá tốt nhé shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.