Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M SFP+ to SFP+ 3m optical cable

Phân phối Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M, SFP+ to SFP+, 3m optical cable chính hãng, báo giá tốt

Mã sản phẩm: AOC-SFP-10G-3M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AOC-SFP-10G-3M

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Technical Specification
Active or Passive Active
Compatible OEM Dell®
Compatible With OEM Part Number(s) AOC-SFP-10G-3M
Form Type SFP+ to SFP+
Length (ft) 9.8
Length (m) 3
Media Fiber
Speed 10GBase
Speed Description 10-Gigabit
Transceiver Type AOC
Wavelength 850nm

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AOC-SFP-10G-3M ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
T
Huỳnh Võ Tấn Thịnh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có Wavelength bao nhiêu ad?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có Wavelength 850nm bạn nhé

D
Nguyễn Thị Ngọc Diễm
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M chế độ bảo hành thế nào bạn?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M  bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Nguyễn Đình Tuấn Anh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M xin báo giá chuẩn 10c nhé shop
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

T
Trần Thị Bích Thủy
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M còn hàng không ad
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M sẵn hàng bạn nhé

A
Nguyễn Ngọc Ánh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M kết nối với Transceiver Type AOC đúng không shop?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M kết nối với Transceiver Type AOC bạn nhé

M
Nguyễn Tuấn Minh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có chỉ số Speed Description 10-Gigabit đúng không shop
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có chỉ số Speed Description 10-Gigabit bạn nhé

A
Nguyễn Quốc Anh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có độ dài bao mét (length m)?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có độ dài 3M bạn nhé

T
Nguyễn Phương Thảo
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có form type SFP+ to SFP+ đúng không bạn?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M có form type SFP+ to SFP+ bạn nhé

L
Nguyễn Tuấn Lực
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M là loại active hay passive ad?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M là loại active bạn nhé

T
Hoàng Thái Thanh
đánh giá 5 sao
Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M cho xin báo giá tốt nhé shop
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable AOC Dell AOC-SFP-10G-3M đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.