Dell SFP+ SFP-10G-USR 10GBASE-USR 850nm MMF 150m duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR, 07D64H 10GBASE-USR 850nm MMF 150m duplex LC optical chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: SFP-10G-USR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List SFP-10G-USR Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-USR là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-USR được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-10G-USR khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-10G-USR được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm SFP-10G-USR với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP-10G-USR

Part Number  
DP/N : 07D64H
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Model SFP-10G-USR
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type MMF OM1
MMF OM2
MMF OM3 
MMF OM4
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) OM1: 10 m
OM2: 25 m
OM3: 120 m
OM4: 125 m
Transmitter power (dBm) -5.0 to -1.0
Receiver power (dBm) -9.9 to +0.5
Power dissipation (max.; W) 1.0

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-USR ?

Có 12 bình luận:
N
Trần Nguyễn Khang Nguyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR chế độ bảo hành thế nào shop?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR chế độ bảo hành là 12 tháng bạn nhé

N
Trần Nguyễn Khang Nguyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR chế độ bảo hành thế nào shop?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR chế độ bảo hành 12 tháng bạn nhé

K
Cao Thị Minh Khanh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR còn hàng không admin
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR sẵn hàng bạn nhé

N
Lê Ngọc Nguyên Ngân
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR cho xin báo giá và phí vận chuyển nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

N
Phạm Thị Hằng Nga
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR, 07D64H wavelength là bao nhiêu admin ?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR, 07D64H wavelength là 850 nm bạn nhé

T
Đoàn Thị Phương Thảo
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR có thông số Transmission medium loại gì
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR có thông số Transmission medium là Multi Mode bạn nhé

N
Phạm Thị Hằng Nga
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR, 07D64H wavelength là bao nhiêu admin ?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR, 07D64H wavelength là 850 nm bạn nhé

T
Trần Đình Trọng
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR data rate đạt tốc độ bao nhiêu shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR data rate đạt tốc độ 10Gbps bạn nhé

H
Đỗ Trọng Hiếu
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR, 07D64H chuẩn fiber loại nào shop?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR, 07D64H chuẩn fiber loại sau:

MMF OM1
MMF OM2
MMF OM3
MMF OM4
N
Nguyễn Thảo Uyên Nhi
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR có connector type gì shop ?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-USR có connector type duplex LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.