Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D 10GBASE 10km SMF simplex LC Transceiver

Phân phối module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D, 10GBASE-BX10-D ,1270/1330nm, 10km, SMF simplex LC Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SFP-10G-BX10-D
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List SFP-10G-BX10-D Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-BX10-D là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm SFP-10G-BX10-D được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-10G-BX10-D khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm SFP-10G-BX10-D được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm SFP-10G-BX10-D với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP-10G-BX10-D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Shipping weight: 0,03 Kg
Product weight: 0,02 Kg
Medium: Single-mode
Wavelength-TX: 1330nm
Original-Vendor: Dell
Connector: LC Simplex
Reach: 10 Kilometer
Speed: 10G
Main-Application: 10GBASE-BX-D
Formfactor: SFP+
MSA-Standard: SFP+ Transceiver
Wavelength-RX: 1270nm
Temperature Range: 0°C to +70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-10G-BX10-D ?

Có 10 bình luận:
H
Nguyễn Văn Trí Hiếu
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D báo giá và phí vận chuyển 15c cho mình nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Võ Thị Ý Như
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D còn hàng không shop, mua số lượng lớn nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D sẵn hàng bạn nhé

C
Trần Thị Ngọc Cẩm
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có chế độ bảo hành thế nà shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có chế độ bảo hành là 12 tháng bạn nhé

T
Nguyễn Thị Phương Thảo
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D Formfactor loại gì shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D Formfactor là SFP+ bạn ạ

P
Phạm Hồng Phú
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D tốc độ truyền tải đến 10G không bạn
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D tốc độ truyền tải là 10G bạn nhé

C
Tống Ngọc Bảo Châu
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có khoảng cách truyền dẫn bao nhiêu km
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có khoảng cách truyền dẫn 10km bạn nhé

D
Nguyễn Hồ Tăng Danh
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có connector LC Simplex đúng không shop
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có connector LC Simplex bạn nhé

C
Nguyễn minh Châu
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có wavelength bao nhiêu bạn nhỉ
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D có wavelength là 1270nm bạn nhé

N
Nguyễn Hoàng Nguyên
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D nặng bao nhiêu bạn?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D nặng 0,02 Kg bạn nhé

T
Trần Thanh Tùng
đánh giá 5 sao
module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D cho mình báo giá 10 sản phẩm này chuẩn nhất nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell SFP+ SFP-10G-BX10-D đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.