Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A 48 port (12xmGig, 36x1G) PoE+

Chuyên phân phối switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A, 48 port PoE+ (12 port mGig, 36 port 1G), 4 port 1/10G fixed uplinks, switching capacity 392 Gbps, Network Advantage layer 3 chính hãng báo giá tốt, đầy đủ CO CQ

Mã sản phẩm: C9200L-48PXG-4X-A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications C9200L-48PXG-4X-A

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A 48 port (12xmGig, 36x1G) PoE+

Thông số kỹ thuật

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

392 Gbps

Forwarding rate

291.66 Mpps

Virtual Networks

1

Stacking bandwidth

472 Gbps

Total number of MAC addresses

16,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

11,000 (8,000 direct routes and 3,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

3,000

IPv6 routing entries

1,500

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,500

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

2 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

512

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

N/A

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 12.6 Pounds
5.71 Kilograms
Mean time between failures (hours) 337,360
Connectors
Connectors and cabling - 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, LRM (only C9200), ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3af

IEEE 802.3at

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.1AE - 128-bit AES MACsec inter network device encryption with MACsec Key Agreement (MKA)

IEEE 802.3bz (for mGig PKG SKU’s only)

IEEE 802.3an (10GBase-T) (for mGig PKG SKU’s only)

Safety certifications
 IEC 60950-1
  UL 60950-1
  CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
  EN 60950-1
  AS/NZS 60950.1
  Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications - 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: C9200L-48PXG-4X-A ?

Có 27 câu hỏi / bình luận:
V
Việt
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C9200L-48PXG-4X-A dùng layer 2 hay 3 vậy nhỉ?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200L-48PXG-4X-A dùng layer 2 bạn nhé.

C
Chí
đánh giá 5 sao
Bộ chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A sử dụng nguồn gì vậy shop ?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Bộ chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A dùng nguồn AC ạ

V
Vinh
đánh giá 5 sao
Shop cho hỏi kích thước của switch Cisco C9200L-48PXG-4X-A là bao nhiêu ạ, ship vào hcm chi phí thế nào?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Chào bạn, Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200L-48PXG-4X-A có kích thước 4.4 x 44.5 x 35cm bạn nhé, chi phí vận chuyển mình đã gửi qua mail của bạn ạ.

L
Luân
đánh giá 5 sao
Forwarding rate của thiết bị chuyển mạch C9200L-48PXG-4X-A là bao nhiêu vậy shop?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Forwarding rate thiết bị chuyển mạch C9200L-48PXG-4X-A là 291.66 Mpps bạn nhé.

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi thiết bị chuyển mạch C9200L-48PXG-4X-A có switching capacity là bao nhiêu nhỉ?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch C9200L-48PXG-4X-A có switching capacity 392 Gbps bạn nhé.

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Bộ chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A có Flash như nào
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Bộ chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A có flash 4G ạ

Q
Quốc
đánh giá 5 sao
thiết bị chia mạng Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A có ram như nào?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

thiết bị chia mạng Switch Cisco Catalyst C9200L-48PXG-4X-A có ram 2G ạ

N
Nguyễn Nhất
đánh giá 5 sao
shop cho mình hỏi chút sản phẩm C9200L-48PXG-4X-A Switch Cisco mình có thể sử dụng đồng thời 2 cổng console không ạ? cảm ơn shop.
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Bạn có thể sử dụng đồng thời 2 cổng Console RJ45 và USB Type C để cấu hình.

H
Hoan
đánh giá 5 sao
C9200L-48PXG-4X-A Switch Cisco Catalyst 9200L 48-port (12xmGig, 36x1G, 4x10G) PoE+, Network Advantage chế độ bảo hành như nào em?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

C9200L-48PXG-4X-A Switch Cisco Catalyst 9200L 48-port (12xmGig, 36x1G, 4x10G) PoE+, Network Advantage chế độ bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 nhé bạn

T
Thái
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-48PXG-4X-A có cần mua thêm license gì để hoạt động không?
3 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-48PXG-4X-A khi mua mới đã bao gồm Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-48-3Y C9200L DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license License nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.