Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E 24 port 1GE Network Essentials layer 3

Chuyên phân phối switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E, 24 port 1GE, 4 port 1G fixed uplinks, switching capacity 56 GbpsNetwork Essentials layer 3 chính hãng báo giá tốt, đầy đủ CO CQ

Mã sản phẩm: C9200L-24T-4G-E
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications C9200L-24T-4G-E

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

56 Gbps

Forwarding rate

41.66 Mpps

Virtual Networks

1

Stacking bandwidth

136 Gbps

Total number of MAC addresses

16,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

11,000 (8,000 direct routes and 3,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

3,000

IPv6 routing entries

1,500

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,500

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

2 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

512

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

N/A

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 11.3 Inches
4.4 x 44.5 x 28.8 Centimeters
weight 9.59 Pounds
4.35 Kilograms
Mean time between failures (hours) 531,030
Connectors
Connectors and cabling - 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, LRM (only C9200), ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3af

IEEE 802.3at

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.1AE - 128-bit AES MACsec inter network device encryption with MACsec Key Agreement (MKA)

IEEE 802.3bz (for mGig PKG SKU’s only)

IEEE 802.3an (10GBase-T) (for mGig PKG SKU’s only)

Safety certifications
 IEC 60950-1
  UL 60950-1
  CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
  EN 60950-1
  AS/NZS 60950.1
  Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications - 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: C9200L-24T-4G-E ?

Có 49 câu hỏi / bình luận:
A
An
đánh giá 5 sao
Nếu tôi mua thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E 24 port 1GE Network Essentials layer 3 thì có được hỗ trợ cấu hình không?
5 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Cnttshop chuyên phân phối thiết bị mạng Cisco, toàn bộ hàng Cisco do cnttshop bán ra sẽ được kỹ thuật cnttshop hỗ trợ cấu hình Teamviewer online miễn phí ạ

U
Thu Uyên
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C9200L-24T-4G-E có hỗ trợ sử dụng tính năng NETCONF không hả shop
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E có hỗ trợ sử dụng tính năng NETCONF ạ

A
Tuấn Anh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E có tổng cộng bao nhiêu Switched Virtual Interfaces ạ
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E có tổng cộng 512 SVIs ạ

S
Huỳnh Tấn Sinh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E sử dụng được những loại stacking cable nào shop ơi
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E sử dụng được các loại cable bao gồm: STACK-T4-50CM, STACK-T4-50CM=, STACK-T4-1M, STACK-T4-1M=, STACK-T4-3M, STACK-T4-3M= ạ

C
Anh Chiến
đánh giá 5 sao
Jumbo frames của thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E là bao nhiêu vậy
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Jumbo frames của thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E là 9198 bytes ạ

B
Hải Nam Bùi
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E này có sử dụng được giao thức SNMP không
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E có hỗ trợ SNMPv1, v2c, và v3 ạ

L
Minh Lợi
đánh giá 5 sao
Cho tôi hỏi switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E có thể sử dụng được công nghệ VXLAN không thế
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E không sử dụng được công nghệ VXLAN ạ, bạn cần sản phẩm đã kích hoạt gói tính năng Network Advantage để dử dụng tính năng này nhé

L
Khánh Ly
đánh giá 5 sao
Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E có hỗ trợ mã hóa MACsec-128 không vậy
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E có hỗ trợ mã hóa MACsec-128 ạ

Xuân thành
đánh giá 5 sao
Công suất tiêu thụ của C9200L-24T-4G-E Switch Cisco Catalyst 9200L 24 Port Data, 4x1G uplink, Network Essentials là bao nhiêu shop?
5 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Công suất tiêu thụ của C9200L-24T-4G-E Switch Cisco Catalyst 9200L 24 Port Data, 4x1G uplink, Network Essentials là: 125W nhé bạn

C
Châu
đánh giá 5 sao
Mình muốn mua nguồn dự phòng cho Switch Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24 Port 10/100/1000 Data, 4x1G uplink, Network Essentials tư vấn và báo giá giúp mình?
5 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Báo giá nguồn dự phòng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24 Port 10/100/1000 Data, 4x1G uplink, Network Essentials đã được gửi vào mail nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.