Switch Cisco Catalyst C9200-48T-A 48 port GE Network Advantage Layer 3

Chuyên phân phối switch Cisco Catalyst C9200-48T-A, 48 port GE, modular uplink options, switching capacity 176 Gbps, Network Advantage layer 3 chính hãng báo giá tốt, đầy đủ CO CQ

Mã sản phẩm: C9200-48T-A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List C9200-48T-A Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9200-48T-A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm C9200-48T-A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm C9200-48T-A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm C9200-48T-A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm C9200-48T-A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Switch Cisco Catalyst C9200-48T-A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

176 Gbps

Forwarding rate

130.95 Mpps

Virtual Networks

4

Stacking bandwidth

336 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

14,000 (10,000 direct routes and 4,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

4,000

IPv6 routing entries

2,000

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,600

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

4 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

1000

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

Up to 48 Gbps

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 12.02 Pounds
5.0 Kilograms
Mean time between failures (hours) 375,570
Connectors
Connectors and cabling - 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, LRM (only C9200), ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3af

IEEE 802.3at

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.1AE - 128-bit AES MACsec inter network device encryption with MACsec Key Agreement (MKA)

IEEE 802.3bz (for mGig PKG SKU’s only)

IEEE 802.3an (10GBase-T) (for mGig PKG SKU’s only)

Safety certifications
 IEC 60950-1
  UL 60950-1
  CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
  EN 60950-1
  AS/NZS 60950.1
  Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications - 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9200-48T-A ?

Có 10 bình luận:
B
Bính
đánh giá 5 sao
Hi shop, báo mình mã và giá nguồn thứ 2 cho switch Cisco C9200-48T-A nhé, số lượng 2c cho 2 switch của công ty mình
23 ngày
N
Lan NhiQuản trị viên

Anh vui lòng check email để nhận báo giá nguồn tương thích ạ

K
Khôi
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C9200-48T-A không có module stack sẵn trên thiết bị mà cần mua cả bộ kit à shop ơi?
23 ngày
N
Lan NhiQuản trị viên

Đúng rồi ạ, anh tham khảo mã C9200-STACK-KIT nha

D
Diễm
đánh giá 5 sao
Network Module cho thiết bị mạng Cisco C9200-48T-A có loại 8 cổng không shop?
23 ngày
N
Lan NhiQuản trị viên

Network Module cho switch Cisco C9200-48T-A chỉ có loại 4 cổng 1G hoặc 10G thôi ạ, chị tham khảo 2 mã này nhé: C9200-NM-4X và C9200-NM-4G

T
Tuệ
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-48T-A kèm license C9200-DNA-A-48 3 năm nha
23 ngày
N
Lan NhiQuản trị viên

Anh/chị vui lòng check email để nhận báo giá chi tiết ạ

L
Lường
đánh giá 5 sao
Module quang SFP Cisco MGBSX1 có sử dụng được cho Switch Cisco C9200-48T-A không shop
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBSX1 sử dụng được cho Switch Cisco C9200-48T-A bạn nhé.

Đức tiến
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng C9200-48T-A dùng nguồn AC hay DC thế admin
2 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200-48T-A dùng nguồn mặc định là AC, tùy chọn là DC nhé bạn

Bình Trần
đánh giá 5 sao
Băng thông xếp chồng của thiết bị mạng C9200-48T-A là bao nhiêu shop?
2 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Băng thông xếp chồng của thiết bị mạng C9200-48T-A là: 160Gpbs nhé bạn

Tiến đức
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng C9200-48T-A có dùng nguồn C6 được không bạn?
2 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200-48T-A có dùng nguồn C6 nhé bạn

Căn nguyễn
đánh giá 5 sao
Giấy phép DNA Advantage mua theo năm có phải không bạn? Thiết bị mạng C9200-48T-A sau khi hết hạn giấy phép có dùng được các tính năng nâng cao nữa không
2 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Giấy phép DNA Advantage mua theo năm,  Thiết bị mạng C9200-48T-A sau khi hết hạn giấy phép ngoài không kết nối đc DNA vẫn dùng các tính năng bình thường nhé bạn

Lam Lam
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng C9200-48T-A xếp chống tối đa bao nhiêu thiết bị? Có xếp chồng với các mã khác được không (C9200, C9300, ...)
2 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200-48T-A xếp chống tối đa 8 thiết bị, Các mã có tính năng giống nhau thì có thể xếp chồng nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.