C1000FE-24T-4G-L Switch Cisco Catalyst 1000 Series 24 port FE RJ-45

Chuyên phối chính hãng thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 1000 Series C1000FE-24T-4G-L có 24 cổng FE Ethernet, 2 cổng 1G SFP và 2 cổng RJ-45 combo uplinks, báo giá rẻ trên thị trường, tư vẫn giải pháp mạng và cấu hình switch khi mua hàng

Mã sản phẩm: C1000FE-24T-4G-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications C1000FE-24T-4G-L

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Switch Cisco Catalyst 1000 Series C1000FE-24T-4G-L

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst C1000FE-24T-4G-L là dòng switch có 24 cổng FE, 2 cổng 1G SFP/RJ-45 combo uplink và 2 cổng SFP 1G uplink, với ưu điểm thiết kế không quạt nên phù hợp với môi trường văn phòng.

C1000FE-24T-4G-L Switch Cisco Catalyst 1000 Series 24 port 10/100 RJ-45

Hardware
Interface 24x 10/100 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1G SFP uplinks
Console ports 1x RJ-45 Ethernet
USB mini-B
USB-A port for storage and Bluetooth console
Fanless Yes
Dimensions (WxDxH in inches) 17.32 x 11.34 x 1.73
Weight 3.56
Memory and processor
CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Performance
Forwarding bandwidth 6.4 Gbps
Switching bandwidth 12.8 Gbps
Forwarding rate (64‑byte L3 packets) 9.52 Mpps
Unicast MAC addresses 16000
IPv4 unicast direct routes 542
IPv4 unicast indirect routes 256
IPv6 unicast direct routes 414
IPv6 unicast indirect routes 128
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1024
IPv6 multicast groups 1024
IPv4/MAC security ACEs 384
IPv6 security ACEs 256
Maximum active VLANs 256
VLAN IDs available 4094
Maximum STP instances 64
Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Dying Gasp No
Electrical
Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.12A to 0.34A
Power rating (maximum consumption) 0.02 kVA

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: C1000FE-24T-4G-L ?

Có 29 câu hỏi / bình luận:
M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Flash và DRAM của mã switch C1000FE-24T-4G-L là bao nhiêu vậy shop?
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị switch C1000FE-24T-4G-L có 256 MB flash và 512 MB DRAM ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

H
Hùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng C1000FE-24T-4G-L có gộp cổng được không nhỉ? Mình cần tăng băng thông kết nối
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000FE-24T-4G-Lcó hỗ trợ port channel nên gộp cổng để tăng băng thông kết nối được anh chị nhé.

N
Trần Nhật
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng C1000FE-24T-4G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng không (tránh thất thoát dữ liệu)?
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000FE-24T-4G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng anh chị nhé

T
Ngân Thái
đánh giá 5 sao
Có cách nào giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000FE-24T-4G-L không bạn?
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Anh chị có thể cấu hình SPAN sao chép gói tin trên cổng uplink đến thiết bị ạ

H
Đào Hải
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng C1000FE-24T-4G-L có cơ chế chống loop không bạn? Nếu có thì báo giá cho tôi nhé
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị mạng C1000FE-24T-4G-L có cơ chế chống loop anh chị nhé

L
Long
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của thiết bị mạng C1000FE-24T-4G-L bao nhiêu thế admin
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L Catalyst 1000 Series 24 Cổng 100 Megabit Ethernet ports, 2 cổng 1Gigabit SFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1Gigabit SFP uplinks

D
Đức
đánh giá 5 sao
Tốc độ cổng mạng của thiệt bị chuyển mạch C1000FE-24T-4G-L là bao nhiêu vậy admin?
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Tốc độ cổng mạng của thiệt bị chuyển mạch C1000FE-24T-4G-L là 24 cổng 10/100Mbps, và 2 combo cổng 1Gbps + SFP

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Cho mình xin thông số Forwarding bandwidth của Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L 24 Cổng FE
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Em gửi thông số Forwarding bandwidth của Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L 24 Cổng FE: 6.4 Gbps anh chị nhé

B
Bình
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L 24 Cổng FE Có dùng được module GLC-TE không?
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L 24 Cổng FE Có dùng được module Cisco GLC-TE anh chị nhé

Minh
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m Có dùng được cho thiết bị chuyển mạch Cisco C1000FE-24T-4G-L không nhỉ?
2 ngày
L
Hà LinhQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m Có dùng được cho thiết bị chuyển mạch Cisco C1000FE-24T-4G-L anh chị nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.