Switch Aruba JL807A 24 Port RJ-45 GE POE+ 2XGT 2SFP+

Phân phối Aruba JL807A chính hãng giá tốt nhất thị trường. JL807A là thế hệ tiếp theo của nền tảng chuyển mạch Layer 3, có thiết kế 24 cổng RJ45 1Gb có cấp nguồn PoE+ 370W (20 cổng PoE+ Class 4, 4 cổng PoE+ Class 6), 2 cổng 10GE combo Uplink (đồng hoặc quang). Khi mua sản phẩm Switch Aruba JL807A tại CNTTShop được bảo hành chính hãng 12 tháng, hỗ trợ cài đặt miễn phí, cam kết giá thấp nhất thị trường.

Mã sản phẩm: JL807A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL807A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JL807A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JL807A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JL807A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JL807A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Switch Aruba JL807A 24 Port 1G PoE+ 370W, 2XGT 2SFP+

JL807A là thiết bị chuyển mạch thế hệ mới đáp ứng được tính ổn định, bảo mật, quản trị dễ dàng và có hiệu suất cao. Switch Aruba JL807A được quản trị dễ dàng từ ứng dụng của Aruba trên điện thoại, đảm bảo việt thiết lập và chạy nhanh chóng cho thiết bị mà không cần đòi hỏi yêu cầu kỹ thuật chuyên môn bằng dòng lệnh. Aruba JL807A có giá cả phải chăng phù hợp cho hệ thống mạng vừa và nhỏ nhưng vẫn có thể mở rộng nâng cấp cho tương lai.

Thông số kỹ thuật Aruba JL807A

Mã sản phẩm  JL807A
Bảo Hành  12 tháng
Specifications
I/O ports and slots

- 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Mbps ports including 4 CL4 and 20 CL6 PoE ports

- IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at Class 4, IEEE 802.3bt Class 6); Duplex: 10BASE-T/100BASE TX: half or full; 1000BASE-T: full only

- 2 SFP+ 10GbE ports

- 2 10GBASE-T ports

Physical Characteristics
Dimensions 350.5(d) x 442.5(w) x 43.95(h) mm
Weight 10.4 lb (4.7 kg)
CPU Single-Core ARM v7 Cortex-A9 @800MHz
Performance
100 Mb Latency < 4.4 uSec
1000 Mb Latency < 2.2 uSec
10000 Mb Latency < 1.1 uSec
Throughput (Mpps) 95 Mpps
Capacity 128 Gbps
Routing Table size (# of static entries) 32 IPv4/IPv6
MAC Address table size (# of entries) 16,000 entries
Reliability MTBF (years) 65.3
Environment
Operating temperature 0-40°C, 0-10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Nonoperating/Storage temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15000 ft
Nonoperating/Storage relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km) 
Acoustic- ECMA-109:2010 Declaration LWAd[Bels] Measured at 23°C
Idle 3.5
100% Traffic -
100% Traffic / 0% PoE 3.5
100% Traffic / 50% PoE 3.6
100% Traffic / 100% PoE 5.8
Electrical Characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-127VAC / 200-240VAC
Current 5.0A/0.4A
Maximum power rating

- 100-127V: 500W

- 200-220V: 480W

Idle power

- 100-127V: 40W

- 200-220V: 80W

PoE power Total 370 W PoE Power (Up to 240 W of Class 6 or 370 W of Class 4 PoE)
Power Supply Internal power supply
Safety

- EN/IEC 60950-1:2006 + A11:2009 + A1:2010 + A12:2011 + A2:2013

- EN/IEC 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- UL 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- CAN/CSA C22.2 No. 62368-1, 2nd. & 3rd. Ed.

- EN/IEC 60825-1:2014 Class 3

Emissions

- EN 55032:2015/CISPR 32, Class A

- FCC CFR 47 Part 15: 2018 Class A

- ICES-003 Class A

- VCCI Class A

- CNS 13438 Class A

- KN 32 Class A

- AS/NZS CISPR 32 Class A

Immunity
Generic EN 55035, CISPR 35, KN35
EN EN 55035, CISPR 35
ESD EN/IEC 61000-4-2
Radiated EN/IEC 61000-4-3
EFT/Burst EN/IEC 61000-4-4
Surge EN/IEC 61000-4-5
Conducted EN/IEC 61000-4-6
Power frequency magnetic field EN/IEC 61000-4-8
Voltage dips and interruptions EN/IEC 61000-4-11
Harmonics EN/IEC 61000-3-2
Flicker EN /IEC 61000-3-3
Device Management Aruba Instant On Cloud; Web browser; SNMP Manager
Mounting  
Mounting Positions and Supported Racking

- Mounts in an EIAstandard 19 in. telco rack or equipment cabinet. 2-post rack kit included

- Supports table-top mounting Supports rack-mounting

- Supports wall-mounting with ports facing either up or down

- Supports under-table mounting using the brackets provided

Transceivers

- Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver (J4858D)

- Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (J4859D)

- Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver (J8177D)

- Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver (J9150D) 

- Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver (J9151E)

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC (J9281D) 

- Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m DAC (J9283D)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL807A ?

Có 3 bình luận:
H
Văn Hà
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL807A bảo hành bao lâu vậy shop?
17 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Switch Aruba JL807A 24 Port RJ-45 GE POE+ 2XGT 2SFP+ được bảo hành 12 tháng anh nhé.

T
Hoàng Thạch
đánh giá 5 sao
Cổng uplink của switch Aruba JL807A là cổng đồng hay cổng quang vậy shop?
17 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Switch Aruba JL807A 24 Port RJ-45 GE POE+ 2XGT 2SFP+  có 2 cổng 10GE combo Uplink (đồng hoặc quang)

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL807A có cấp nguồn POE không shop?
17 ngày
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Switch Aruba JL807A 24 Port RJ-45 GE POE+ 2XGT 2SFP+ có thiết kế 24 cổng RJ45 1Gb có cấp nguồn PoE+ 370W (20 cổng PoE+ Class 4, 4 cổng PoE+ Class 6) bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.