Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm 40 Ports 1GE Layer 3

Phân phối thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm, 40-port 10/100/1000Base-T RJ-45, 8-port 100M/1/2.5/5G, 4-port 1/10G SFP+, 2-port stacking Layer 3 switch đầy đủ CO CQ (non-china), báo giá dự án.

Mã sản phẩm: AT-x530-52GTXm
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-x530-52GTXm

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các Option đặt hàng AT-x530-52GTXm
Các mã đặt hàng Allied Telesis AT-x530-52GTXm
AT-x530-52GTXm-10 40-port 10/100/1000T and 8-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included) with US power cord
#AT-x530-52GTXm-10

List Price: Updating...

AT-x530-52GTXm-20 40-port 10/100/1000T and 8-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), no power cord
#AT-x530-52GTXm-20

List Price: Updating...

AT-x530-52GTXm-30 40-port 10/100/1000T and 8-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with UK power cord
#AT-x530-52GTXm-30

List Price: Updating...

AT-x530-52GTXm-40 40-port 10/100/1000T and 8-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with Australian power cord
#AT-x530-52GTXm-40

List Price: Updating...

AT-x530-52GTXm-50 40-port 10/100/1000T and 8-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with European power cord
#AT-x530-52GTXm-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm​ là switch layer 3 thuộc dòng x530 Series của Allied Telesis. Thiết bị có 40-port 10/100/1000Base-T RJ-45, 8-port 100M/1/2.5/5G, 4-port 1/10G SFP+, 2-port stacking. Sản phẩm cung cấp hiệu suất và tính năng vượt trội, mang lại cho người dùng đầy đủ những tính năng layer 3 cho mạng core của doanh nghiệp. Ngoài ra, người dùng có thể cấu hình được thiết bị trên giao diện dòng lệnh hoặc giao diện web.

Thông số kĩ thuật 

Description Specification
Physical Specifications
Dimensions (H x W x D) 44 mm x 441 mm x 323 mm
UNPACKAGED WEIGHT 5.3 kg (11.60 lb)
PACKAGED WEIGHT 7.3 kg (16.00 lb)
Status Indicators
Flash memory 256MB
RAM 1GB
MAC address 16K 
Packet buffer memory 1.5MB
Performance
SWITCHING FABRIC 240Gbps
FORWARDING RATE 119Mpps
Stacking Bandwidth 40Gbps
Latency (microseconds)
100MBPS 7.42µs
1GBPS 4.05µs
10GBPS 1.63µs
Environmental Specifications 
Operating temp 0°C to 50°C (32°F to 122°F)
Storage temp -25°C to 70°C (-13°F to 158°F)
Relative humidity 5% to 90% non-condensing
Storage humidity 5% to 95% non-condensing
Operating altitude Max 3,048 meters maximum (10,000 ft)
Safety UL, cUL

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-x530-52GTXm ?

Có 26 câu hỏi / bình luận:
K
Huy Kỳ
đánh giá 5 sao
Shop ơi thiết bị chuyển mach Allied Telesis AT-x530-52GTXm có hoạt động được trong môi trường co nhiệt độ 55°C không thế
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm được khuyến nghị chỉ nên hoạt động ở nhiệt độ ở nhiệt độ 0-50°C ạ.

C
Cương
đánh giá 5 sao
Shop có hỗ trợ triển khai lắp đặt và cấu hình thiết bị không vậy, mình muốn mua Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm để thay thế cho thiết bị trong hệ thống cũ
6 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Khi mua Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm quý khách sẽ được hỗ trợ cấu hình thiết bị ạ. Nếu có nhu cầu triển khai lắp đặt, vui lòng liên hệ với chúng mình để biết thông tin chi tiết

G
Giang
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm hoạt động rất ổn định, hàng chính hãng, các bạn nhân viên hỗ trợ rất chu đáo và tận tình. Sau có dự án mình vẫn sẽ mua hàng của bên này
6 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop rất vui khi nhận được những phản hồi tích cực về sản phẩm từ khách hàng ạ. Hy vọng được quý khách tiếp tục ủng hộ trong tương lai

H
Tú Hoàng
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x530-52GTXm dùng đượcmodule nào shop nhỷ?
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Danh sách module tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530-52GTXm đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin nhé.

T
Yên Tử
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm có sử dụng làm AMF master được không shop nhỷ?
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm có thể sử dụng làm AMF master cho 40 node anh nhé. Anh vui lòng tham khảo license AT-FL-x530-AM40-1YR để kích hoạt tính năng này.

N
Quân Nguyễn
đánh giá 5 sao
Bên tôi đang cần sll switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm cho dự án,báo giá tốt cho tôi nhé
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Báo giá switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm đã được gửi vào mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé.

N
Cường Nguyễn
đánh giá 5 sao
Có thể dùng đồng thời module single mode với multi mode trên switch AT-x530-52GTXm được không shop?
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Có thể dùng đồng thời module single mode với multi mode trên thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm được nhé bạn.

V
Bằng Văn
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm có tính năng EPSRing và AMF không nhỷ?
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm có tính năng EPSRing và AMF, tuy nhiên để sử dụng bạn cần phải mua thêm license nhé.

Tiến Anh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm là switch layer mấy vậy shop?
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530-52GTXm là switch layer 3 bạn nhé.

H
Tơ Hoàng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch AT-x530-52GTXm chính sách bảo hành bên bạn thế nào nhỷ?
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch AT-x530-52GTXm Allied Telesis 40-port 10/100/1000T and 8-port 100M/1/2.5/5G stackable, 4 SFP+ ports bảo hành 5 năm tại CNTT Shop bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.