Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS 48 port 10/100/1000T PoE+ switch with 4 SFP slots

Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS Layer 3 Managed Gigabit Edge Switch 48 cổng 10/100/1000T PoE+ và 4 cổng SFP

Mã sản phẩm: AT-GS980M/52PS
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-GS980M/52PS

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các Option đặt hàng AT-GS980M/52PS
48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots, European power cord
48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots, US power cord
#AT-GS980M/52PS-10

List Price: Updating...

48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots, no power cord
#AT-GS980M/52PS-20

List Price: Updating...

48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots, UK power cord
#AT-GS980M/52PS-30

List Price: Updating...

48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots, Australian power cord
#AT-GS980M/52PS-40

List Price: Updating...

48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots, European power cord
#AT-GS980M/52PS-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980M/52PS là switch layer 3 thuộc dòng GS980M Series của Allied Telesis. Nó bao gồm 48 cổng 10/100/1000T hỗ trợ tính năng PoE+ với công suất tối đa lên tới 30W và 4 cổng SFP. GS980M Series cung cấp khả năng truy cập mạng gigabit tốc độ cao cho các thiết bị đầu cuối. Bên cạnh đó, AT-GS980M/52PS có thể được cấu hình một cách dễ dàng thông qua giao diện dòng lệnh hay giao diện đồ họa. Thiết bị được tích hợp các tính năng hiện đại nhất như Autonomous Management Framework™, Ethernet Protection Switched Ring cùng các tính năng cơ bản của switch layer 3. Không chỉ có vậy, Allied Telesis AT-GS980M/52PS với số lượng cổng vượt trội có thể tiết kiệm không gian một cách tối đa khi triển khai lắp đặt hạ tầngmang đến một lựa chọn rất hợp lý nhằm giảm thiểu chi phi cũng như tăng tính tự động hóa việc quản lý mạng của bạn.

Thông số kĩ thuật

Description Specification
Technical Specifications
Dimensions (H x W x D) 441 x 359 x 44 mm
Weight 5.8 kg
Performance
Forwarding Rate 77.4 Mpps
Switching Fabric  104Gbps
MAC Address 16K
PACKET BUFFER 3MB
Flash memory 128MB
Power Characteristics Frequency

50 to 60Hz

100-240vAC

Environmental Specifications
Operating Temp 0ºC to 50ºC (32ºF to 122ºF)
Non-operating Temp -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating Humidity 5% to 90% non-condensing 
Storage Humidity  5% to 95% non-condensing 
Standards 

IEEE 802.2

IEEE 802.3

IEEE 802.3ab

IEEE 802.3af

IEEE 802.3at

IEEE 802.3u

IEEE 802.3x

IEEE 802.3z 

EMI EN55022 class A, FCC class A, VCCI class A, EN55024, EN61000-3-levels 2 (Harmonics), and 3 (Flicker) – AC models only, UL60950-1, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1-03, EN60950-1, EN60825-1, AS/NZS 60950.1, UL, cUL, UL-EU

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-GS980M/52PS ?

Có 13 câu hỏi / bình luận:
P
Tuấn Phương
đánh giá 5 sao
Shop ơi thiết bị chuyển mach Allied Telesis AT-GS980M/52PS có hoạt động được trong môi trường co nhiệt độ 55°C không thế
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS được khuyến nghị chỉ nên hoạt động ở nhiệt độ ở nhiệt độ 0-50°C ạ.

V
Long Vũ
đánh giá 5 sao
Shop có hỗ trợ triển khai lắp đặt và cấu hình thiết bị không vậy, mình muốn mua Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS để thay thế cho thiết bị trong hệ thống cũ
10 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Khi mua Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS quý khách sẽ được hỗ trợ cấu hình thiết bị ạ. Nếu có nhu cầu triển khai lắp đặt, vui lòng liên hệ với chúng mình để biết thông tin chi tiết

S
Trung Sinh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS hoạt động rất ổn định, hàng chính hãng, các bạn nhân viên hỗ trợ rất chu đáo và tận tình. Sau có dự án mình vẫn sẽ mua hàng của bên này
10 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop rất vui khi nhận được những phản hồi tích cực về sản phẩm từ khách hàng ạ. Hy vọng được quý khách tiếp tục ủng hộ trong tương lai

V
Quang Viết
đánh giá 5 sao
AT-GS980M/52PS Switch Allied Telesis có hỗ trợ định tuyến không shop?
10 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980M/52PS hoạt động ở layer 3, có chức năng định tuyến nhé bạn.

P
Hải Phú
đánh giá 5 sao
License Allied Telesis AT-FL-GS98M-CP có tác dụng gì nhỉ?
10 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

License Allied Telesis AT-FL-GS98M-CP có tác dụng active tính năng Continuous PoE trên switch AT-GS980M/52PS, cho phép vẫn cấp nguồn cho các thiết bị PoE Client khi switch reboot lại anh nhé.

N
Tuấn Nguyễn
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của switch AT-GS980M/52PS bao nhiêu shop?
10 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS là 104Gbps bạn nhé.

N
Quýnh Nguyễn
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-50 dùng được các mã module nào vậy shop?
10 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Các mã module dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-50 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Khánh Hoàng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 có tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-50 không shop nhỷ?
10 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-50 nhé.

N
Thư Nguyễn
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-50 có chức năng chống loop STP không?
10 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-50 48 Ports 10/100/1000T POE+ 740W, 4 SFP slots Uplink layer 3 có chức năng chống loop STP bạn nhé.

D
Đạt Đỗ
đánh giá 5 sao
AT-GS980M/52PS Switch Allied Telesis có tính năng DHCP server không shop?
10 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS980M/52PS Switch Allied Telesis 48 Ports POE+ 740W, 4 SFP slots Uplink có tính năng DHCP server bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.