Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT 8-port PoE+, 2 SFP ports, 1 AC adapter port4 , 1 PoE-in port

Switch Allied Telesis GS980EM Series Gigabit Layer 3 Lite PoE++/PoE AT-GS980EM/11PT 8 cổng 10/100/1000T PoE++ , 2 cổng SFP , 1 cổng chuyển đổi AC, một cổng kết nối PoE-in

Mã sản phẩm: AT-GS980EM/11PT
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-GS980EM/11PT

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT là switch layer 3 thuộc dòng GS980EM Series của Allied Telesis. Nó bao gồm 8 cổng 10/100/1000T , 2 cổng SFP, 1 bộ chuyển đổi AC, 1 cổng PoE-in . GS980EM Series cung cấp khả năng truy cập mạng gigabit tốc độ cao cho các thiết bị đầu cuối. AT-GS980EM/11PT có khả năng cấp nguồn qua Ethernet tối đa lên tới 90W  trên tất cả các cổng. Nó sử dụng nguồn PWR300 bên ngoài để hoạt động. Allied Telesis AT-GS980EM/11PT là lựa chọn lý tưởng ở biên mạng khi triển khai hạ tầng

Thông số kĩ thuật

Description Specification
Technical Specifications
Dimensions (H x W x D) 210 x 180 x 42.5 mm
Weight 1.6 kg
Performance
Forwarding Rate 14.9 Mpps
Switching Fabric  24Gbps
MAC Address 16K
PACKET BUFFER 1.5MB
Flash memory 128MB
Power Characteristics Frequency

50 to 60Hz

100-240vAC

Environmental Specifications
Operating Temp 0ºC to 50ºC (32ºF to 122ºF)
Non-operating Temp -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating Humidity 5% to 90% non-condensing 
Storage Humidity  5% to 95% non-condensing 
Standards 

IEEE 802.2

IEEE 802.3

IEEE 802.3ab

IEEE 802.3af

IEEE 802.3at

IEEE 802.3bt

IEEE 802.3az

IEEE 802.3u

IEEE 802.3x

IEEE 802.3z 

EMI EN55032 class A, FCC class A, VCCI class A, ICES-003 class A, EN55024, EN61000-3-levels 2 (Harmonics), and 3 (Flicker) – AC models only, UL60950-1, CAN/CSA-C22.2 No. 60950- 1-03, EN60950-1, EN60825-1, AS/NZS 60950.1,  UL, cUL

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-GS980EM/11PT ?

Có 18 câu hỏi / bình luận:
L
Quang Lưu
đánh giá 5 sao
báo giá license cho mã Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT vào mail giúp mình
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Báo giá license cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

L
Thao Le
đánh giá 5 sao
AT-GS980EM/11PT Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE+ switch, 2 SFP ports, 1 PoE-in port có hỗ trợ định tuyến không bạn?
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT hoạt động ở layer 3, có chức năng định tuyến nhé bạn.

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Switch AT-GS980EM/11PT có dùng được module quang Allied Telesis AT-SPLX10/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm không shop
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Switch AT-GS980EM/11PT dùng được module quang Allied Telesis AT-SPLX10/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm bạn nhé

H
Huy
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT có tổng cộng bao nhiêu cổng quang vậy shop
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT có tổng cộng 2 cổng quang ạ

L
Lương
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT 8 Ports 10/100/1000T PoE+ có dùng làm Switch Core được không ad?
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT 8 Ports 10/100/1000T PoE+ hoạt động ở Layer 3, dùng làm Switch Core được bạn nhé.

B
Phan Văn Bé
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT dùng được các mã module nào vậy?
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Các mã module dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

T
Tân
đánh giá 5 sao
Anh muốn mua nguồn thay thế cho con Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với anh để hỗ trợ mua nguồn thay thế cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

B
Bình
đánh giá 5 sao
AT-GS980EM/11PT Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE+ switch, 2 SFP ports, 1 PoE-in port có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS980EM/11PT Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE+ switch, 2 SFP ports, 1 PoE-in port có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

T
Tuấn
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT có tính năng DHCP server không shop?
4 tháng
L
Hà LinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980EM/11PT có tính năng DHCP server ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.