Switch Allied Telesis AT-GS950/48 48-port 10/100/1000T, 4 SFP combo ports

Switch Allied Telesis AT-GS950/48 thân thiện với môi trường 48 cổng 10/100/1000T và 4 cổng combo SFP 

Mã sản phẩm: AT-GS950/48
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-GS950/48

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các Option đặt hàng AT-GS950/48
Các mã đặt hàng Allied Telesis AT-GS950/48
48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, US power cord
#AT-GS950/48-10

List Price: Updating...

48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, no power cord
#AT-GS950/48-20

List Price: Updating...

48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, UK power cord
#AT-GS950/48-30

List Price: Updating...

48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, Australian power cord
#AT-GS950/48-40

List Price: Updating...

48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports, European power cord
#AT-GS950/48-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS950/48

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS950/48 là switch thuộc dòng switch thân thiện với môi trường GS950 Series của Allied Telesis. Nó bao gồm 48 cổng 10/100/1000T và 4 cổng combo SFP. Thiết kế của dòng sản phẩm này sử dụng nguồn điện hiệu suất cao và chipset công suất thấp nhằm giảm thiểu lượng điện năng tiêu thụ. Các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis WebSmart tiên tiến này có được sự đơn giản của unmanaged switch, cũng như hiệu suất và sự ổn định của managed switch. Điều này cung cấp một giải pháp hiệu quả về chi phí, an toàn và đáng tin cậy để quản lý tích hợp ở biên mạng.Cùng với khả năng quản trị qua giao diện web, Allied Telesis AT-GS950/48 là lựa chọn lý tưởng cho hầu hết đối tượng người dùng.

.

Thông số kĩ thuật

Description Specification
Technical Specifications
Dimensions (H x W x D) 43.2 mm x 444 mm x 257 mm
Weight 4.1 kg
Performance
Forwarding Rate 71.42 Mpps
Switching Fabric  96Gbps
Max VLANs 256
MAC Address 8K
PACKET BUFFER 1MB
Power Characteristics Frequency

50 to 60Hz

100-240vAC

Environmental Specifications
Operating Temp 0ºC to 45ºC (32ºF to 113ºF)
Non-operating Temp -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating Humidity 5% to 90% non-condensing 
Storage Humidity  5% to 95% non-condensing 
Standards 

IEEE 802.3

IEEE 802.3i

IEEE 802.3u

IEEE 802.3z

IEEE 802.3z/ab

IEEE 802.3x

IEEE 802.1p

IEEE 802.1x

IEEE 802.1d 

IEEE 802.3ad

IEEE 802.1Q

IEEE 802.1d

IEEE 802.1w 

IEEE 802.1s

IEEE 802.3af

IEEE 802.3az

EMI UL 1950, FCC/EN55022 Class A, VCCI Class A, C-Tick, EN60950 (TUV), EN55024, CE, CSA / CUL

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-GS950/48 ?

Có 50 câu hỏi / bình luận:
S
Sang
đánh giá 5 sao
Accessories dùng cho Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports bảo hành bao lâu vậy nhỉ
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Accessories dùng cho Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

S
Sáng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver có tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS950/48 không bạn
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch  Switch Allied Telesis AT-GS950/48 ạ.

S
Sinh
đánh giá 5 sao
AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports có dùng được đồng thời module 1G và module 10G không
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports  dùng được module 1G, không chạy được module 10G ạ

N
Ngân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 dùng được các mã module nào vậy shop
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Các  mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

N
Nghĩa
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS950/48 có hỗ trợ stack không em
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 không hỗ trợ stack ạ.Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48 không hỗ trợ stack ạ.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-GS950/48, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS950/48, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

N
Nhi
đánh giá 5 sao
Mã Switch Allied Telesis AT-GS950/48-10 và AT-GS950/48-50 khác nhau chỗ nào bạn nhỉ
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã AT-GS950/48-10 và AT-GS950/48-50 khác nhau chân cắm nguồn ạ. Mã AT-GS950/48-10 là US power cord, mã AT-GS950/48-50 là EU power cord ạ.

D
Dung
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports có tính năng DHCP server không shop?
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports không có tính năng DHCP server ạ.

L
Gia Lê
đánh giá 5 sao
AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports có chức năng chống loop STP không?
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS950/48 Switch Allied Telesis 48-port 10/100/1000T eco-friendly WebSmart switch with 4 SFP combo ports có chức năng chống loop STP  ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.