Switch Allied Telesis AT-FS750/52 48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports

Switch Allied Telesis FS750 Series Fast Ethernet WebSmart Edge Switches AT-FS750/52 48 cổng 10/100TX + 2 cổng 10/100/1000T + 2 cổng combo  SFP/1000T

Mã sản phẩm: AT-FS750/52
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-FS750/52

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các Option đặt hàng AT-FS750/52
Các mã đặt hàng Allied Telesis AT-FS750/52
48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, US power cord
#AT-FS750/52-10

List Price: Updating...

48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, no power cord
#AT-FS750/52-20

List Price: Updating...

48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, UK power cord
#AT-FS750/52-30

List Price: Updating...

48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, Australian power cord
#AT-FS750/52-40

List Price: Updating...

48-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, European power cord
#AT-FS750/52-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS750/52

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 là switch 52 cổng thuộc dòng sản phẩm FS750 Series của Allied Telesis. Đây là switch WebSmart, thường được sử dụng làm edge switch. AT-FS750/52 bao gồm 48 cổng 10/100TX + 2 cổng 10/100/1000T + 2 cổng combo SFP/1000T. Thiết bị này có thiết kế sử dụng bộ nguồn hiệu suất cao cùng với chipset công suất thấp, giúp điện năng tiêu thụ được giảm đi đáng kể. Allied Telesis AT-FS750/52 có tỉ lệ P/P (Price/Performance) rất tốt với chi phí vừa phải nhưng vẫn sẽ có đầy đủ các chức năng quản lý cần thiết. Đây là một lựa chọn hợp lý dành cho các mạng có quy mô vừa và nhỏ.

Thông số kĩ thuật 

Description Specification
Technical Specifications
Dimensions (H x W x D) 44 mm x 440 mm x 250 mm
Weight 3kg
Performance
Forwarding rate 13.1Mpps
MAC ADDRESS 16K
VLAN IDs available 4000
Max VLANs  256
DRAM 128MB
Flash 16MB
SWITCHING CAPACITY 17.6Gbps
PACKET BUFFER 4.1Mb
Power Characteristics Frequency

50 to 60Hz

100-240vAC

Environmental Specifications
Operating Temp 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF)
Non-operating Temp -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating Humidity 5% to 90% non-condensing 
Storage Humidity  5% to 95% non-condensing 
Standards 

IEEE 802.3 CSMA/CD

IEEE 802.3i 10T

IEEE 802.3u 100TX

IEEE 802.3z 1000SX/LX

IEEE 802.3z/ab 1000T

IEEE 802.3x Flow control

IEEE 802.1p Prioritization (four queues)

IEEE 802.1x Authentication

IEEE 802.1x Local authentication server(MD5)

IEEE 802.1x Remote authentication through RADIUS

IEEE 802.1x Dynamic VLAN assignment

IEEE 802.1x MAC-based authentication

IEEE 802.1x RADIUS

IEEE 802.1d Bridging

IEEE 802.3ad Link aggregation

IEEE 802.3ad Port trunking and LACP

IEEE 802.1Q Tagged VLAN

IEEE 802.1d Spanning-Tree

IEEE 802.1w Rapid Spanning-Tree

IEEE 802.1s Multiple Spanning-Tree

IEEE 802.3af PoE

IEEE 802.3at PoE+

IEEE 802.3az Energy Efficient Ethernet

EMI

UL60950-1 2nd edition (UL)

FCC/EN55022/CISPR 22 Class A

VCCI Class A

C-Tick

EN60950 (TUV)

EN55024

CE Mark

CSA / cUL

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-FS750/52 ?

Có 18 câu hỏi / bình luận:
H
Trung Hiếu
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-FS750/52 và module AT-SPFX/2 MMF, 100Mbps, 2 km, 1310 nm, LC có tương thích với nhau không
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/52 và module AT-SPFX/2 MMF, 100Mbps, 2 km, 1310 nm, LC tương thích với nhau bạn nhé

T
Ngọc Trung
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-FS750/52 và module AT-SPBD10-13 có tương thích với nhau không
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/52 và module AT-SPBD10-13 tương thích với nhau bạn nhé

H
Hải Huy
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 có hỗ trợ tính năng IGMP không nhỉ
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 có hỗ trợ tính năng IGMPv1 và IGMPv2 ạ

V
Quang Việt
đánh giá 5 sao
Jumbo frames của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 là bao nhiêu vậy
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Jumbo frames của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 là 10K ạ

T
Mạnh Trung
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/52 có tính năng SNMPv1, v2 và v3 không vậy shop.
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/52 có tính năng SNMPv1, v2c và v3 ạ

H
Hoàng Hà
đánh giá 5 sao
Các bạn cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-FS750/52 có thể hoạt động được ở nhiệt độ 60°C không
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/52 được khuyến nghị chỉ nên hoạt động ở nhiệt độ ở nhiệt độ 0-40°C ạ.

P
Xuân Phương
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/52 hoạt động rất ổn định, hàng chính hãng, các bạn nhân viên hỗ trợ rất chu đáo và tận tình. Sau có dự án mình vẫn sẽ mua hàng của bên này
6 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop rất vui khi nhận được những phản hồi tích cực về sản phẩm từ khách hàng ạ. Hy vọng được quý khách tiếp tục ủng hộ trong tương lai

T
Hoàng Trung
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/52 hoạt động rất ổn định, hàng chính hãng, các bạn nhân viên hỗ trợ rất chu đáo và tận tình. Sau có dự án mình vẫn sẽ mua hàng của bên này
6 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em cảm ơn đã tin tưởng và ủng hộ cnttshop. Mong sẽ được đồng hàn cùng anh trong nhiều dự án sắp tới ạ

Linh Nguyễn
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-FS750/52 Switch Allied Telesis 48 port 10/100TX + 2 port combo có băng thông chuyển mạch bao nhiêu?
6 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/52 có băng thông chuyển mạch 17.6 Gbps nhé bạn.

T
Thế Trường
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/52 là switch layer mấy vậy shop?
6 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/52 là switch layer 2 nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.