Switch Allied Telesis AT-FS750/28 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports

Switch Allied Telesis FS750 Series Fast Ethernet WebSmart Edge Switches AT-FS750/28 24 cổng 10/100TX + 2 cổng 10/100/1000T + 2 cổng combo SFP/1000T

Mã sản phẩm: AT-FS750/28
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List AT-FS750/28 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-FS750/28 là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-FS750/28 được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-FS750/28 khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-FS750/28 được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-FS750/28 với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.
Các tùy chọn đặt hàng AT-FS750/28
Các mã đặt hàng Allied Telesis AT-FS750/28
24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, US power cord
#AT-FS750/28-10

List Price: Updating...

24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, no power cord
#AT-FS750/28-20

List Price: Updating...

24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, UK power cord
#AT-FS750/28-30

List Price: Updating...

24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, Australian power cord
#AT-FS750/28-40

List Price: Updating...

24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, European power cord
#AT-FS750/28-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS750/28

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/28 là switch 28 cổng thuộc dòng sản phẩm FS750 Series. Nó bao gồm24 cổng 10/100TX + 2 cổng 10/100/1000T + 2 cổng combo SFP/1000T. AT-FS750/28 có ưu điểm của cả unmanaged switch lẫn managed switch, đó là tính đơn giản, sự đáng tin cậy và hiệu suất cao. Thiết bị này có thiết kế sử dụng bộ nguồn hiệu suất cao cùng với chipset công suất thấp, giúp điện năng tiêu thụ được giảm đi đáng kể. Allied Telesis AT-FS750/20 có tỉ lệ P/P (Price/Performance) rất tốt với chi phí vừa phải nhưng vẫn sẽ có đầy đủ các chức năng quản lý cần thiết. Chính vì những lý do đó, switch Allied Telesis AT-FS750/28 là một lựa chọn hợp lý đối với các mạng có quy mô vừa và nhỏ.

Thông số kĩ thuật 

Description Specification
Technical Specifications
Dimensions (H x W x D) 44 mm x 330 mm x 180 mm
Weight 2.2kg
Performance
Forwarding rate 9.5Mpps
MAC ADDRESS 8K
VLAN IDs available 4000
Max VLANs  256
DRAM 128MB
Flash 16MB
SWITCHING CAPACITY 12.8Gbps
PACKET BUFFER 4.1Mb
Power Characteristics Frequency

50 to 60Hz

100-240vAC

Environmental Specifications
Operating Temp 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF)
Non-operating Temp -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating Humidity 5% to 90% non-condensing 
Storage Humidity  5% to 95% non-condensing 
Standards 

IEEE 802.3 CSMA/CD

IEEE 802.3i 10T

IEEE 802.3u 100TX

IEEE 802.3z 1000SX/LX

IEEE 802.3z/ab 1000T

IEEE 802.3x Flow control

IEEE 802.1p Prioritization (four queues)

IEEE 802.1x Authentication

IEEE 802.1x Local authentication server(MD5)

IEEE 802.1x Remote authentication through RADIUS

IEEE 802.1x Dynamic VLAN assignment

IEEE 802.1x MAC-based authentication

IEEE 802.1x RADIUS

IEEE 802.1d Bridging

IEEE 802.3ad Link aggregation

IEEE 802.3ad Port trunking and LACP

IEEE 802.1Q Tagged VLAN

IEEE 802.1d Spanning-Tree

IEEE 802.1w Rapid Spanning-Tree

IEEE 802.1s Multiple Spanning-Tree

IEEE 802.3af PoE

IEEE 802.3at PoE+

IEEE 802.3az Energy Efficient Ethernet

EMI

UL60950-1 2nd edition (UL)

FCC/EN55022/CISPR 22 Class A

VCCI Class A

C-Tick

EN60950 (TUV)

EN55024

CE Mark

CSA / cUL

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS750/28 ?

Có 15 bình luận:
H
Thanh Hà
đánh giá 5 sao
Mình đang có module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10 km, shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-FS750/28 có sử dụng được module này không vậy.
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC,  SMF, 1310 nm, 10 km tương thích với switch Allied Telesis AT-FS750/28 ạ.

N
Vương Nhiên
đánh giá 5 sao
Công suất tiêu thụ của thiết bị AT-FS750/28 Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX and 2 combo 1000T/SFP bao nhiêu bạn?
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/28 có công suất tiêu thụ tối đa 8.7W nhé bạn.

H
Minh Hiếu
đánh giá 5 sao
Shop phân phối chính hãng Allied Telesis à? Băng thông chuyển mạch của switch AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP bao nhiêu bạn?
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTTShop là đại lý phân phối thiết bị, phụ kiện Allied Telesis chính hãng. Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/20 là 7.2Gbps nhé bạn.

T
Lê Xuân Tiến
đánh giá 5 sao
Chào shop! Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình muốn đặt mua 1 chiếc mà chưa rõ cấu hình
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview ạ.

C
Diệp Chi
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

K
Hoàng Kiên
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 dùng được các mã module nào vậy shop
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

D
Thành Đạt
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch AT-FS750/28-10 và AT-FS750/28-50 khác nhau chỗ nào nhỉ
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã AT-FS750/28-10 và AT-FS750/28-50 khác nhau chân cắm nguồn ạ. Mã AT-FS750/28-10 là US power cord, mã AT-FS750/28-50 là EU power cord ạ.

L
Thùy Linh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/28 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports có tính năng DHCP server không shop?
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 24-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports hoạt động ở layer 2, không hỗ trợ tính năng DHCP server ạ.

T
Minh Thái
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch AT-FS750/28 có hỗ trợ stack không shop
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 không hỗ trợ stack ạ.

A
Như Anh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/28 có chức năng chống loop STP không?
26 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS750/28 có chức năng chống loop STP ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.