Switch Allied Telesis AT-FS750/20 16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports

Switch Allied Telesis  FS750 Series Fast Ethernet WebSmart Edge Switches AT-FS750/20 16 cổng 10/100TX + 2 cổng 10/100/1000T + 2 SFP/1000T cổng combo

 

Mã sản phẩm: AT-FS750/20
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications AT-FS750/20

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các Option đặt hàng AT-FS750/20
Các mã đặt hàng Allied Telesis AT-FS750/20
16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, US power cord
#AT-FS750/20-10

List Price: Updating...

16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, no power cord
#AT-FS750/20-20

List Price: Updating...

16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, UK power cord
#AT-FS750/20-30

List Price: Updating...

16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, Australian power cord
#AT-FS750/20-40

List Price: Updating...

16-port 10/100TX + 2 10/100/1000T + 2 SFP/1000T Combo Ports, European power cord
#AT-FS750/20-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS750/20

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/20 là switch 20 cổng thuộc dòng sản phẩm FS750 Series. Đây là dòng sản phẩm Fast Ethernet WebSmart Edge Switches với lượng điện năng tiêu thụ thấp, là lựa chọn lý tưởng nhằm tiết kiệm chi phí cho các doanh nghiệp nhỏ. Allied Telesis AT-FS750/20 bao gồm 16 cổng 10/100TX, 2 cổng 10/100/1000T và 2 cổng combo SFP/1000T. Nó có sự đơn giản của unmanaged switch, cũng có được hiệu suất và độ tin cậy của managed switch.

Thông số kĩ thuật 

Description Specification
Technical Specifications
Dimensions (H x W x D) 44 mm x 330 mm x 180 mm
Weight 2.2kg
Performance
Forwarding rate 8.3Mpps
MAC ADDRESS 8K
VLAN IDs available 4000
Max VLANs  256
DRAM 128MB
Flash 16MB
SWITCHING CAPACITY 11.2Gbps
PACKET BUFFER 4.1Mb
Power Characteristics Frequency

50 to 60Hz

100-240vAC

Environmental Specifications
Operating Temp 0ºC to 40ºC (32ºF to 104ºF)
Non-operating Temp -25ºC to 70ºC (-13ºF to 158ºF)
Operating Humidity 5% to 90% non-condensing 
Storage Humidity  5% to 95% non-condensing 
Standards 

IEEE 802.3 CSMA/CD

IEEE 802.3i 10T

IEEE 802.3u 100TX

IEEE 802.3z 1000SX/LX

IEEE 802.3z/ab 1000T

IEEE 802.3x Flow control

IEEE 802.1p Prioritization (four queues)

IEEE 802.1x Authentication

IEEE 802.1x Local authentication server(MD5)

IEEE 802.1x Remote authentication through RADIUS

IEEE 802.1x Dynamic VLAN assignment

IEEE 802.1x MAC-based authentication

IEEE 802.1x RADIUS

IEEE 802.1d Bridging

IEEE 802.3ad Link aggregation

IEEE 802.3ad Port trunking and LACP

IEEE 802.1Q Tagged VLAN

IEEE 802.1d Spanning-Tree

IEEE 802.1w Rapid Spanning-Tree

IEEE 802.1s Multiple Spanning-Tree

IEEE 802.3af PoE

IEEE 802.3at PoE+

IEEE 802.3az Energy Efficient Ethernet

EMI

UL60950-1 2nd edition (UL)

FCC/EN55022/CISPR 22 Class A

VCCI Class A

C-Tick

EN60950 (TUV)

EN55024

CE Mark

CSA / cUL

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: AT-FS750/20 ?

Có 32 câu hỏi / bình luận:
A
Quốc Anh
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-FS750/20 và module AT-SPFX/2 MMF, 100Mbps, 2 km, 1310 nm, LC có tương thích với nhau không
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/20 và module AT-SPFX/2 MMF, 100Mbps, 2 km, 1310 nm, LC tương thích với nhau bạn nhé

D
Nguyễn Duy
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-FS750/20 và module AT-SPBD10-13 có tương thích với nhau không
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/20 và module AT-SPBD10-13 tương thích với nhau bạn nhé

N
Thảo Ngân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/20 có hỗ trợ tính năng IGMP không nhỉ
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/20 có hỗ trợ tính năng IGMPv1 và IGMPv2 ạ

T
Xuân Trường
đánh giá 5 sao
Jumbo frames của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/20 là bao nhiêu vậy
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Jumbo frames của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS750/20 là 10K ạ

P
Hà Phương
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/20 có tính năng SNMPv1, v2 và v3 không vậy shop.
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

28Switch Allied Telesis AT-FS750/20 có tính năng SNMPv1, v2c và v3 ạ

Q
Cương Quyết
đánh giá 5 sao
Shop ơi thiết bị chuyển mach Allied Telesis AT-FS750/20 có hoạt động được trong môi trường co nhiệt độ 55°C không thế
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS750/20 được khuyến nghị chỉ nên hoạt động ở nhiệt độ ở nhiệt độ 0-40°C ạ.

H
Hòa
đánh giá 5 sao
Shop có hỗ trợ triển khai lắp đặt và cấu hình thiết bị không vậy, mình muốn mua Switch Allied Telesis AT-FS750/20 để thay thế cho thiết bị trong hệ thống cũ
10 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Khi mua Switch Allied Telesis AT-FS750/20 quý khách sẽ được hỗ trợ cấu hình thiết bị ạ. Nếu có nhu cầu triển khai lắp đặt, vui lòng liên hệ với chúng mình để biết thông tin chi tiết

T
Thương
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS750/20 hoạt động rất ổn định, hàng chính hãng, các bạn nhân viên hỗ trợ rất chu đáo và tận tình. Sau có dự án mình vẫn sẽ mua hàng của bên này
10 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop rất vui khi nhận được những phản hồi tích cực về sản phẩm từ khách hàng ạ. Hy vọng được quý khách tiếp tục ủng hộ trong tương lai

Q
Quỳnh
đánh giá 5 sao
AT-SPSX ship cho mình 20c tới 12 ngô thì nhậm nha
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã liên hệ trực tiếp để tư vấn, báo giá và xác nhận đơn hàng cho anh ạ, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em,

D
Đăng
đánh giá 5 sao
AT-GS970M/28 Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports phù hợp với doanh nghiệp SMB đc ko bác
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-GS970M/28 Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports phù hợp với các doanh nghiệp vừa và nhỏ đó ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.