Switch Cisco business CBS220-48T-4X-EU 48 x 1GE, 4 x SFP+ 10G Uplink

Switch Cisco CBS220-48T-4X-EU thuộc dòng small business thế hệ mới của Cisco với thiết kế 48 x 1GE và 4 x uplink quang 1/10G, hàng mới full box, hỗ trợ tư vấn giải pháp mạng và cấu hình thiết bị khi mua hàng

Mã sản phẩm: CBS220-48T-4X-EU
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List CBS220-48T-4X-EU Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm CBS220-48T-4X-EU là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm CBS220-48T-4X-EU được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm CBS220-48T-4X-EU khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm CBS220-48T-4X-EU được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm CBS220-48T-4X-EU với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật Cisco CBS220-48T-4X-EU

Feature Description
Capacity in millions of packets per second (64-byte packets) 130.94 Mpps
Switching capacity in gigabits per second 176 Gbps
RJ-45 ports 48 x Gigabit Ethernet
Uplink ports 4 x 10Gigabit SFP+
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 64 MB
CPU memory 256 MB
Packet buffer 16 Mb
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 203 x 44 mm (17.3 x 8.0 x 1.7 in)
Unit weight 3.54 kg (7.80 lb)
Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
System power consumption

110V=41.0W

220V=41.2W

Power consumption (with PoE) N/A
Heat dissipation (BTU/hr) 140.58
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature -20° to 70°C
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Fan (number) 1
Acoustic noise 25°C: 32.6 dB
MTBF @ 25°C (hours) 420,827

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS220-48T-4X-EU ?

Có 21 bình luận:
N
Nam
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU có bao nhiêu cổng mạng, bao nhiêu cổng quang
16 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU có 48 cổng mạng RJ45 1G và 4 cổng quang SFP+ 10G ạ

L
Lan
đánh giá 5 sao
Switch Cisco business CBS220-48T-4X-EU 48 x 1GE, 4 x SFP+ 10G Uplink có xuất xứ ở đâu vậy?
16 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Switch Cisco business CBS220-48T-4X-EU 48 x 1GE, 4 x SFP+ 10G Uplink có xuất xứ China ạ

H
đánh giá 5 sao
Cho tôi xin giá list switch Cisco CBS220-48T-4X-EU để làm dự toán với
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Giá list switch Cisco CBS220-48T-4X-EU hiện tại là 680$ ạ

L
Linh
đánh giá 5 sao
Cần tìm module multi mode 10G Cisco có thể chạy cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS220-48T-4X-EU, shop tư vấn giúp
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Module multi mode 10G Cisco có thể chạy cho thiết bị chuyển mạch switch Cisco CBS220-48T-4X-EU : SFP-10G-SR

C
Châu
đánh giá 5 sao
Bộ chia mạng switch Cisco CBS220-48T-4X-EU này mới ra hả shop? hiệu suất dòng switch này như nào?
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Bộ chia mạng switch Cisco CBS220-48T-4X-EU CBS220-48T-4X-EU là dòng switch mới nhất của Cisco với tốc độ chuyển mạch là 176 Gbps và tốc độ chuyển gói tin là 130.94 Mpps ạ

K
Kim
đánh giá 5 sao
Switch Cisco CBS220-48T-4X-EU này có tính năng layer 3 ko shop?
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Switch Cisco CBS220-48T-4X-EU này không có tính năng layer 3 nhưng lại có đầy đủ tính năng của layer 2, rất thích hợp cho doanh nghiệp vừa và nhỏ ạ

K
Khoa
đánh giá 5 sao
Các thông số phần cứng ram, flash của mã switch Cisco CBS220-48T-4X-EU này như nào?
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Switch Cisco CBS220-48T-4X-E này có flash 64 MB và ram 256 MB ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất nhé

a
Hoàng anh
đánh giá 5 sao
Switch Cisco business CBS220-48T-4X-EU 48 x 1GE, 4 x SFP+ 10G Uplink có hỗ trợ PoE không shop?
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Switch Cisco business CBS220-48T-4X-EU 48 x 1GE, 4 x SFP+ 10G Uplink không hỗ trợ POE ạ

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Cho mình xin 1 số mã module quang có thể dùng cho switch Cisco CBS220-48T-4X-EU
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Mã module quang có thể dùng cho thiết bị chuyển mạch Cisco CBS220-48T-4X-EU : GLC-T, GLC-TE, GLC-SX-MMD, GLC-LH-SMD, GLC-EX-SMD, GLC-ZX-SMD, SFP-10G-SR, SFP-10G-LR, MGBLX1, MGBSX1, MGBLH1.................

B
Biển
đánh giá 5 sao
Có thể quản trị và định cấu hình switch Cisco này CBS220-48T-4X-EU bằng cách nào?
21 ngày
Q
Phạm QuýQuản trị viên

Tất cả dòng switch Cisco Business 220 series được quản lý thông qua trang quản trị của Cisco và ứng dụng dành cho thiết bị di động ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.