Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM cho Cisco, DOM, 1310 nm, 10KM

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM cho Cisco, DOM, 1310 nm, 10KM

Mã sản phẩm: SFP-10G-LR-CL
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang SFP-10G-LR-CL

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-10G-LR-CL ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
Hoà
Vui lòng cho mình xin datasheet Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM nhé, cảm ơn bạn
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM qua mail của bạn nhé.

V
Tiến Vinh
Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM dùng đc hết cho dòng Cisco phải không shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM dùng được cho hầu hết dòng Cisco bạn nhé.

D
Đức
Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM chịu được nhiệt độ cao nhất bao nhiêu?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM chịu được nhiệt độ cao 70°C bạn nhé.

T
Phúc Thiện
Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM có xuất xứ Malay không ad?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM có xuất xứ Malaysia bạn nhé.

G
Giàng
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM là bao nhiều vậy shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM là 10km bạn nhé.

Q
Quân
Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM có cấp được CO không nhỉ?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM có cấp được CO bạn nhé.

P
Thức Phan
Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM bước sóng bao nhiêu vậy shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM bước sóng 1310nm bạn nhé.

A
Nguyệt Ánh
Cho mình hỏi Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM dùng đầu kết nối là gì vậy?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM dùng đầu kết nối LR bạn nhé.

N
Nhân
Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

T
Thanh
Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM sẵn hàng không, tôi cần 50cai, báo giá nhé
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-LR-CL SFP OEM sẵn hàng, mình đã báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.