Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM cho Cisco: DOM, 1310nm, 40KM

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM cho Cisco: DOM, 1310nm, 40KM

Mã sản phẩm: SFP-10G-ER-CL
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Module quang SFP-10G-ER-CL

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: SFP-10G-ER-CL ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
T
Thường
Cho hỏi Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM chịu được mt nhiệt độ tối đa là bao nhiêu?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM chịu được nhiệt độ môi trường tối đa là bao 70°C bạn nhé.

T
Thạnh
Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM dùng được cho dòng cisco 2960X không bác?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM có tương thích với dòng cisco 2960X bạn nhé.

P
Tuấn Phạm
Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM dùng đầu kết nối connector gì đấy ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM dùng đầu kết nối connector LC bạn nhé.

T
Thắng
Vui lòng gửi datasheet Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM cho mình nhé, cảm ơn shop
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM qua mail của bạn, bạn check mail nhé.

L
Long
Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM bảo hành chính hãng bao lâu vậy ad?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

D
Đăng
Cho tôi hỏi Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM xuất xứ ở đâu bạn?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM xuất xứ ở China hoặc Malaysia bạn nhé.

N
Tuệ Nhi
Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM có cấp được CO CQ gốc không ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM có cấp được CO CQ gốc bạn nhé.

H
Hoan
Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu vậy shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM có khoảng cách truyền dẫn tối đa 40km bạn nhé.

T
Thuận
Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM còn hàng không? Báo giá mình nhé.
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM còn hàng, mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

T
Tiến
Cho hỏi Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM có bước sóng bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang SFP-10G-ER-CL SFP OEM có bước sóng 1310nm bạn nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.