Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA SMF LC 70km transceiver

Phân phối module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591, 02310SSA, 1591 nm, SMF LC 70km transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02310SSA
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02310SSA là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02310SSA được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310SSA khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02310SSA được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02310SSA với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei SFP-10G-ZCW1591

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật

Basic Information
Module name SFP-10G-ZCW1591
Part Number 02310SSA
Model SFP-10G-ZCW1591
Connector type LC
Optical fiber type SMF
Working case temperature [°C(°F)] 0°C to 70°C (32°F to 158°F)
Transmission rate [bit/s] 10 Gbit/s
Target transmission distance [km] Single-mode fiber: 70 km
Form factor SFP+
Application standard 10G-CWDM
Transmitter Optical Characteristics
Center wavelength [nm] 1591 nm
Maximum Tx optical power [dBm] 4.0 dBm
Minimum Tx optical power [dBm] 0 dBm
Minimum extinction ratio [dB] 8.2 dB
Receiver Optical Characteristics
Rx sensitivity [dBm] -23.0 dBm
Overload power [dBm] -7.0 dBm

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02310SSA ?

Có 10 bình luận:
A
Thạnh Anh
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA có cấp được CO CQ gốc không shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA có cấp được CO CQ gốc bạn nhé.

L
Liền
100 chiếc Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA giá phân phối bao nhiêu vậy? Báo giá mình qua mail nhé, cảm ơn shop
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá phân phối 100 chiếc Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA qua mail của bạn nhé.

V
Phạm Viên
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA là single mode hay multi mode ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA là single mode bạn nhé.

Hệ
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA dùng thường xuyên trong môi trường 40 độ có được không admin?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA dùng được trong môi trường nhiệt độ 0°C to 70°C (32°F to 158°F) bạn  nhé.

G
Giang
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA dùng đầu kết nối LC đúng không shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

T
Lê Thuý
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu vậy?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA khoảng cách truyền dẫn tối đa 70km bạn nhé.

a
minh anh
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA có xuất xứ ở đâu vậy admin
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA có xuất xứ ở China bạn nhé.

K
Khoa
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA bảo hành bao lâu shop?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA bảo hành 12 tháng bạn nhé.

N
Long Nguyễn
Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA bước sóng bao nhiêu ạ?
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA bước sóng 1591nm bạn nhé.

P
Hoài Phương
Vui lòng báo giá tôi 20 chiếc Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA nhé, thanks shop!
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã báo giá 20 chiếc Module quang Huawei SFP+ SFP-10G-ZCW1591 02310SSA qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.