Module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK 100GE MMF 100m LC

Phân phối module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK 100GE MMF 100m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311QUK
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 02311QUK

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part number

02311QUK

Version support

V200R003C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP28

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

100G-SWDM4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (OM3) (with diameter of 50 μm): 75 m

  • Multimode fiber (OM4) (with diameter of 50 μm): 100 m

Modal bandwidth

  • Multimode fiber (OM3): 2000 MHz*km

  • Multimode fiber (OM4): 4700 MHz*km

Transmit power (dBm)

-7.5 to +3.4

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-10.5

Overload power (dBm)

2.4

Extinction ratio (dB)

≥ 2

Operating temperature

0°C to 70°C

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 02311QUK ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
N
Xương Nguyễn
Transmit power của module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK là bn dBm bạn nhỉ?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Transmit power của module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK là -7.5 to +3.4 dBm bạn nhé.

B
Bản
module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK tốc độ truyền dẫn tối đa là bao nhiêu ạ?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK tốc độ truyền dẫn tối đa 100GE bạn nhé

T
Thái
module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK connector type là gì vậy ad?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK connector type LC bạn nhé.

B
Xuân Bách
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK là bao nhiêu vậy shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK là 100m bạn nhé.

N
Tuệ Nhi
Cho mình xin datasheet của module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK nhé, cảm ơn shop
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK qua mail của bạn nhé.

H
Vinh Hoàng
đánh giá 5 sao
module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK có bước sóng bao nhiêu vậy bạn?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK có bước sóng 850nm bạn nhé.

N
Khang Nguyễn
module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK có cấp được CO CQ không shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK có cấp được CO CQ bạn nhé.

T
Tính
module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK bảo hành bao lâu vậy shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK bảo hành 12 tháng bạn nhé.

H
Hoan
module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK xuất xứ ở đâu vậy shop?
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK xuất xứ ở China bạn nhé.

L
Bính Lê
module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK còn hàng không, báo giá cho mình 50 chiếc nhé.
1 năm
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK còn hàng, Mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.