Module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK 100GE MMF 100m LC

Phân phối module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4 02311QUK 100GE MMF 100m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: 02311QUK
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 02311QUK Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 02311QUK là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 02311QUK được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311QUK khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 02311QUK được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 02311QUK với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Huawei QSFP-100G-SWDM4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Thông số kỹ thuật

Part number

02311QUK

Version support

V200R003C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP28

Transmission speed

100GE

Center wavelength (nm)

850

Standards compliance

100G-SWDM4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

  • Multimode fiber (OM3) (with diameter of 50 μm): 75 m

  • Multimode fiber (OM4) (with diameter of 50 μm): 100 m

Modal bandwidth

  • Multimode fiber (OM3): 2000 MHz*km

  • Multimode fiber (OM4): 4700 MHz*km

Transmit power (dBm)

-7.5 to +3.4

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-10.5

Overload power (dBm)

2.4

Extinction ratio (dB)

≥ 2

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02311QUK ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.