Huawei SFP+ OMXD30000 02318169 10G MMF 850nm 300m LC

Phân phối module quang Huawei SFP+ OMXD30000 02318169 10G MMF 850nm 300m LC chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: OMXD30000
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications OMXD30000

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Huawei OMXD30000

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

 

Thông số kỹ thuật

Product Code

OMXD30000

Transceiver form factor

SFP+

Transmission speed

10 Gbit/s

Center wavelength (nm)

1310

Standard compliance

10GBASE-iLR

Connector type

LC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber: 1.4 km

Transmit power (dBm)

-8.2 to +0.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-14.4

Overload power (dBm)

0.5

Extinction ratio (dB)

3.5

Operating temperature

-40°C to +85°C (-40°F to +185°F)

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: OMXD30000 ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
K
Minh Khang
Module quang Huawei OMXD30000 cấp được CO gốc không?
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 cấp được CO gốc bạn nhé.

Q
Quyết
Module quang Huawei OMXD30000 dùng được trong môi trường nhiệt độ cao nhất là bao nhiêu vậy?
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 dùng được trong môi trường nhiệt độ cao nhất là 85°C bạn nhé.

P
Phượng
Module quang Huawei OMXD30000 khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu vậy ạ?
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m bạn nhé.

D
Đại
Module quang Huawei OMXD30000 là module single mode hay multi mode vậy shop?
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 là module multi mode bạn nhé.

N
Ninh
Module quang Huawei OMXD30000 dùng đầu kết nối LC phải không ạ?
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

K
Mừng Kiều
Module quang Huawei OMXD30000 bảo hành chính hãng bao lâu ạ?
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

L
Liên
Module quang Huawei OMXD30000 bước sóng bao nhiêu ạ
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 bước sóng 850nm bạn nhé.

T
Tam
Module quang Huawei OMXD30000 xuất xứ ở đâu vậy?
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 xuất xứ ở China bạn nhé.

M
Minh Minh
Cho tôi xin datasheet của Module quang Huawei OMXD30000 nhé. Cảm ơn shop
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang Huawei OMXD30000 qua mail của bạn nhé.

H
Thiên Hoàng
Module quang Huawei OMXD30000 còn hàng không, báo giá mình nhé.
10 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang Huawei OMXD30000 còn hàng, mình đã gửi báo giá qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.