JL275A HPE X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver

JL275A HPE X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver

Mã sản phẩm: JL275A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE JL275A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JL275A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
L
Lân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL275A dùng cho Switch JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 Switch được không ad?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A dùng cho Switch JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 Switch được nhé

N
Ninh
đánh giá 5 sao
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình 8c Module quang HPE JL275A này nhé
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JL275A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

 

X
Xiêm
đánh giá 5 sao
để kết nối 2 switch JH391A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP28 Switch với nhau thì dùng module quang HPE JL275A có được k shop? dùng loại dây nhảy nào để kết nối nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Đểkết nối 2 switch JH391A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP28 Switch với nhau thì dùng module quang HPE JL275A được nhé

 

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp 4c Module quang HPE JL275A dùng cho mấy con switch HPE FlexFabric 5950 Switch Series nhé
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của dule quang HPE JL275A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thương
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL275A có bước sóng là bao nhiêu ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A có bước sóng là 1310nm nhé.

N
Nhân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL275A bảo hành bao lâu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A bảo hành 12 tháng nhé.

C
Chương
đánh giá 5 sao
Tối đa khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JL275A là bao nhiêu thế?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km nhé.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL275A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR4 Network nhé.

P
Phương
đánh giá 5 sao

Module quang HPe JL275A là module single mode hay multimode thế shop

1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPe JL275A là module single mode nhé.

T
Trang
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL275A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JL275A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series

HPE FlexFabric 5940 Switch Series

HPE FlexFabric 5950 Switch Series

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.