JL274A HPE X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

JL274A HPE X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

Mã sản phẩm: JL274A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Module quang HPE JL274A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JL274A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
P
Phú
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL274A bên shop sẵn hàng không, báo giá giúp mình mã này hoặc mã module quang tương đương nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JL274A đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Nhất
đánh giá 5 sao
Chính sách bảo hành của module quang HPE JL274A như thế nào nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A được bảo hành 12 tháng nhé.

L
Linh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL274A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JL274A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series

HPE FlexFabric 5940 Switch Series

HPE FlexFabric 5950 Switch Series

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

D
Duy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL274A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A sử dụng đầu kết nối MPO nhé.

T
Trung
đánh giá 5 sao
khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JL274A là bao xa nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JL274A là 100m nhé.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JL274A là bao nhiêu thế?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang HPE JL274A là 850nm nhé.

X
Xuân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL274A là module multimode hay singlemode nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A là module multimode nhé.

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Mình cần mua module quang HPE JL274A chạy cho thiết bị JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28 Switch? báo mình giá tốt nhé?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JL274A chạy cho thiết bị JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28 Switch đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

O
Oanh
đánh giá 5 sao
thiết bị mạng JH394A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP+ Switch có dùng được module quang HPE JL274A k nhỉ
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng JH394A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP+ Switch có dùng được module quang HPE JL274A nhé.

T
Tùng
đánh giá 5 sao
cần kết nối 2 thiết bị HPE JG726A và HPE JH178A với nhau bằng module quang HPE JL274A nhưng ở khoảng cách khá xa thì có dùng được k nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể kết nối 2 thiết bị HPE JG726A và HPE JH178A với nhau bằng module quang HPE JL274A ở khoảng cách 100m nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.