JL251A HPE X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

JL251A HPE X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

Mã sản phẩm: JL251A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Module quang HPE JL251A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JL251A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
D
Quang Đăng
đánh giá 5 sao
Mình cần mua module quang HPE JL251A chạy cho dòng thiết bị chuyển mạch JH337A? báo mình giá tốt nhé?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JL251A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Minh Long
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JL251A là bao lâu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JL251A là 12 tháng nhé.

Q
Minh Quang
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL251A là module multimode hay singlemode nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL251A là module multimode nhé.

M
Dương Minh
đánh giá 5 sao
Các dòng thiết bị nào sử dụng được module quang HPE JL251A nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị sử dụng được module quang HPE JL251A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Thiên Long
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL251A sử dụng đầu connecter là j nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL251A sử dụng đầu connecter là LC duplex nhé.

K
Đăng Khoa
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL251A có bước sóng ntn nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL251A có bước sóng là 832nm - 918nm nhé.

Q
Minh Quang
đánh giá 5 sao
khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JL251A là bao xa nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JL251A là 150m-OM4/100m-OM3/30m-OM2 nhé.

N
Bá Nguyên
đánh giá 5 sao
module quang HPE JL251A bên bạn bán giá sao nhỉ? sãn hàng k ạ? báo mình giá tốt nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang hpe JL251A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
An Điền
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL251A có tương thích với dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 5700 k shop?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL251A có tương thích với dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 5700 nhé.

D
Hiểu Đăng
đánh giá 5 sao
muốn dùng module quang HPE JL251A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau nhưng khoảng cách khá xa thì có dùng đc k ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JL251A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau nhưng ở khoảng cách tối đa là 150m-OM4/100m-OM3/30m-OM2 nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.