JL250A HPE X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver

JL250A HPE X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver

Mã sản phẩm: JL250A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL250A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JL250A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JL250A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JL250A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JL250A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE JL250A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL250A ?

Có 10 bình luận:
K
Quang Kiệt
đánh giá 5 sao
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series có dùng được module quang HPE JL250A không ad?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

HPE FlexFabric 5900CP Switch Series có dùng được module quang HPE JL250A nhé.

K
Chí Kiên
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver này giá bao nhiêu, bảo hành bao lâu vậy ad?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JL250A​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huy Hoàng
đánh giá 5 sao
với khoảng cách là 300m thì module quang HPE JL250A có dùng để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau đc k shop?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Với khoảng cách là 300m thì module quang HPE JL250A có dùng để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau được nhé.

D
Hồng Đăng
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 2c thiết bị chuyển mạch HPE JG510A và 15 cái module quang HPE JL250A vào mail nhé
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JL250A​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Bảo Duy
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JL250A là bao nhiêu?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang HPE JL250A là 1550nm nhé.

D
Anh Dũng
đánh giá 5 sao
Chính sách bảo hành của module quang HPE JL250A ntn?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A bảo hành 12 tháng nhé.

C
Duy Cường
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL250A có khoảng cách truyền dẫn là bao xa?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A​​​​ có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km 

C
Lập Châu
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL250A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A sử dụng đầu kết nối LC/LC.

B
Gia Bách
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD250A dùng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD250A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

A
Bảo Anh
đánh giá 5 sao
Module quang JL250A là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.