JD121A HPE X135 10G XFP LC ER Transceiver

JD121A HPE X135 10G XFP LC ER Transceiver

Mã sản phẩm: JD121A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE JD121A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JD121A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
K
Gia Khánh
đánh giá 5 sao
Có thể dùng module quang HPE JD121A cho mấy con HPE 5500 HI Switch Series được không ad?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD121A  cho thiết bị chuyển mạch HPE 5500 HI Switch Series được nhé.

K
Minh Khang
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp 4c Module quang HPE JD121A dùng cho mấy con HP 4510G Switch Series nhé
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD121A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Phúc Lâm
đánh giá 5 sao
2 switch HP 4210G Switch Series có thể kết nối với nhau đc thông qua module quang HPE JD121A k nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

2 switch HP 4210G Switch Series có thể kết nối với nhau được thông qua module quang HPE JD121A nhé.

D
Hải Đăng
đánh giá 5 sao
cần mua module quang HPE JD121A cho mấy card mạng HPE, báo giá tốt cho mình nhé.
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD121A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Mạnh Hùng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD121A có bước sóng là bao nhiêu ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JD121A có bước sóng là 1550nm nhé.

D
Bảo Đức
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JD121A như thế nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JD121A được 12 tháng nhé.

C
Hùng Cường
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD121A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JD121A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km nhé.

C
Ngọc Cảnh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD121A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JD121A sử dụng đầu kết nối LC/LC nhé.

B
Hải Bình
đánh giá 5 sao
Module quang JD121A là module single mode hay multimode vậy ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JD121A​​ là module quang Single Mode nhé.

A
Trường An
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD121A tương thích với các thiết bị mạng nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các thiết bị mạng tương thích với module quang HPE JD121A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.