JD114A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490nm SMF Transceiver

JD114A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490nm SMF Transceiver

Mã sản phẩm: JD114A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD114A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JD114A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD114A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD114A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JD114A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE JD114A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD114A ?

Có 10 bình luận:
T
Thục Trinh
đánh giá 5 sao
Module quang JD114A là module single mode hay multimode thế shop
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD114A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1490 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

T
Phương Thảo
đánh giá 5 sao
các thiết bị mạng nào sử dụng được module quang HPE JD114A nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD114A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

T
Minh Tâm
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD114A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD114A sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

T
Ðoan Trang
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JD114A là bao xa?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD114A​ có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km nhé.

C
Hiền Châu
đánh giá 5 sao
Thời gian bảo hành của module quang HPE JD114A ntn nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang HPE JD114A là 12 tháng nhé.

A
Quỳnh Anh
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JD114A là bao nhiêu?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD114A​ có bước sóng là 1490 nm nhé.

K
Vân Khánh
đánh giá 5 sao

Module quang HPE JD114A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490 80km SMF Transceiver sẵn hàng không shop? báo mình giá tốt nhé

25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD114A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
An Ngọc
đánh giá 5 sao
cần kết nối 2 thiết bị dòng HP 8800 Router Series với nhau bằng module quang HPE JD114A nhưng ở khoảng cách khá xa thì có dùng được k nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể kết nối 2 thiết bị dòng HP 8800 Router Series với nhau bằng module quang HPE JD114A ở khoảng cách tối đa là 80km nhé.

K
Ngọc Khuê
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt nhất 10c module quang HPE JD114A kèm 5 dây nhẩy Single mode LC-LC 3M nhé
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD114A và dây nhẩy Single mode LC-LC 3M đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

A
Hoài An
đánh giá 5 sao
Dùng module quang HPE JD114A cho Expansion Module HPE JH197A FlexNetwork 10500 48-port 1/10GbE SFP+ SG Module được không ad?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Dùng module quang HPE JD114A cho Expansion Module HPE JH197A FlexNetwork 10500 48-port 1/10GbE SFP+ SG Module được nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.