Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Transceiver

Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Transceiver

Mã sản phẩm: JD101A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD101A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JD101A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD101A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD101A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JD101A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE JD101A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD101A ?

Có 10 bình luận:
T
Trường
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD101A có tương thích với dòng thiết bị mạng HPE 5500 HI Switch Series k thế?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD101A có tương thích với dòng thiết bị mạng HPE 5500 HI Switch Series nhé.

H
Hòa
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD101A có chính sách bảo hành thế nào nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD101A có thời gian bảo hành 12 tháng nhé.

T
Thúy
đánh giá 5 sao
Mình cần mua module quang HPE JD101A chạy cho thiết bị chuyển mạch HPE JG300B, shop có sẵn hàng k? báo mình giá tốt nhé
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD101A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thuấn
đánh giá 5 sao
dùng module quang HPE JD101A để kết nối 2 switch HPE JC099B và JC100B có đc k shop?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD101A để kết nối 2 switch HPE JC099B và JC100B nhé.

N
Nhân
đánh giá 5 sao

Module quang HPE JD101A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE

27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD101A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Đoàn
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD101A là module multimode hay singlemode nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD101A là module singlemode nhé.

Q
Quỳnh
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JD101A là bao nhiểu thế?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD101A sử dụng bước sóng 1550nm 

D
Dung
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD101A có khoảng cách truyền dẫn là bao xa nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD101A​​​​ có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km 

M
My
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD101A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD101A sử dụng đầu kết nối Single LC

T
Xuân Trường
đánh giá 5 sao
Thực tế nều dùng module quang HPE JD101A để kết nối 2 sw cách nhau 10km thì có dùng đc k nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD101A để kết nối 2 switch cách nhau 10km nhé.

 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.