Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Transceiver

Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Transceiver

Mã sản phẩm: JD100A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE JD100A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JD100A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 5800 Switch Series có dùng được module quang HPE JD100A k nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 5800 Switch Series có dùng được module quang HPE JD100A nhé.

D
Doanh
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JD100A có thời gian bao lâu?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JD100A là 12 tháng nhé.

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE, Aruba các loại, báo giá tốt nhất module quang HPE JD100A này nhé
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD100A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dần
đánh giá 5 sao
có thể dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch HPE JH197A và JH195A được k nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch HPE JH197A và JH195A nhé.

V
Vy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD100A là module multimode hay singlemode nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A là module singlemode nhé.

T
Thoại
đánh giá 5 sao

Module quang HPE JD100A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE

8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD100A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thông
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JD100A là bao xa nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km

D
Đức
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JD100A là bao nhiêu thế?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A sử dụng bước sóng 1310nm  

L
Liên
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD100A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A sử dụng đầu kết nối Single LC

C
Chiến
đánh giá 5 sao
muốn dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau nhưng khoảng cách khá xa thì có dùng đc k ạ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau ở khoảng cách 100m nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.