Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Transceiver

Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Transceiver

Mã sản phẩm: JD100A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm JD100A là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm JD100A được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD100A khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm JD100A được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm JD100A với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE JD100A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD100A ?

Có 10 bình luận:
H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 5800 Switch Series có dùng được module quang HPE JD100A k nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Dòng thiết bị mạng HPE FlexFabric 5800 Switch Series có dùng được module quang HPE JD100A nhé.

D
Doanh
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JD100A có thời gian bao lâu?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JD100A là 12 tháng nhé.

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE, Aruba các loại, báo giá tốt nhất module quang HPE JD100A này nhé
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD100A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dần
đánh giá 5 sao
có thể dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch HPE JH197A và JH195A được k nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch HPE JH197A và JH195A nhé.

V
Vy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD100A là module multimode hay singlemode nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A là module singlemode nhé.

T
Thoại
đánh giá 5 sao

Module quang HPE JD100A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE

27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE JD100A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thông
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JD100A là bao xa nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km

D
Đức
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE JD100A là bao nhiêu thế?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A sử dụng bước sóng 1310nm  

L
Liên
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD100A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD100A sử dụng đầu kết nối Single LC

C
Chiến
đánh giá 5 sao
muốn dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau nhưng khoảng cách khá xa thì có dùng đc k ạ?
27 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD100A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau ở khoảng cách 100m nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.