Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 Transceiver

Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 Transceiver

Mã sản phẩm: JD090A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Module quang HPE JD090A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JD090A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
M
Mai
đánh giá 5 sao
muốn dùng module quang HPE JD090A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau nhưng khoảng cách khá xa thì có dùng đc k ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE JD090A để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau ở khoảng cách 40km nhé.

V
Vy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD090A có tương thích với dòng thiết bị mạng HP 3610 Switch Series k shop?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD090A có tương thích với dòng thiết bị mạng HP 3610 Switch Series nhé.

T
Thủy
đánh giá 5 sao
module quang HPE JD090A bên bạn bán giá sao nhỉ? sãn hàng k ạ? báo mình giá tốt nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD090A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thêm
đánh giá 5 sao

khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JD090A là bao xa nhỉ?

2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD090A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km 

H
Hồng
đánh giá 5 sao

Module quang HPE JD090A có bước sóng ntn nhỉ?

2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD090A có bước sóng là 1310nm nhé.

H
Huy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD090A sử dụng đầu connecter là j nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD090A​​​​ sử dụng đầu kết nối Duplex LC

N
An Nhiên
đánh giá 5 sao
Các dòng thiết bị nào sử dụng được module quang HPE JD090A nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị sử dụng được  module quang HPE JD090A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hưng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD090A là module multimode hay singlemode nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD090A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode 

T
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JD090A là bao lâu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JD090A là 12 tháng nhé.

H
Hợi
đánh giá 5 sao
Mình cần mua module quang HPE JD090A chạy cho dòng thiết bị chuyển mạch JH321A? báo mình giá tốt nhé?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD090A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.