JD061A - HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD061A - HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver (PN: JD061A)

Mã sản phẩm: JD061A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE JD061A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JD061A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
Y
Như Ý
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD061A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị của HPE được sử dụng cho module quang HPE JD061A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

V
Oanh Vũ
đánh giá 5 sao
Module quang HPe JD061A là module single mode hay multimode thế shop
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD061A là module quang Single Mode nhé.

V
Quỳnh Vân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD061A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD061A sử dụng đầu kết nối LC/LC. 

S
Sương Sương
đánh giá 5 sao
Tối đa khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JD061A là bao nhiêu thế?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD061A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km nhé.

L
Thái Lâm
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD061A bảo hành bao lâu nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD061A bảo hành 12 tháng nhé.

N
Tuệ Nhi
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD061A có bước sóng là bao nhiêu ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD061A có bước sóng là 1310nm nhé.

V
Uyên Vi
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp module quang HPE JD061A dùng cho mấy con switch HPE FlexFabric 5820 Switch Series nhé
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD061A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Vi Quyên
đánh giá 5 sao
để kết nối 2 Switch HPE JG838A FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+ với nhau thì dùng module quang HPE JD061A có được k shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể kết nối 2 Switch HPE JG838A FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+ với nhau thì dùng module quang HPE JD061A được nhé.

C
Xuyến Chi
đánh giá 5 sao
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình module quang HPE JD061A này nhé
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JD061A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Yến Trinh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD061A dùng cho Switch HPE JG838A FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+h được không ad?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JD061A dùng cho Switch HPE JG838A FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+h được nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.