Module quang HPE JC857A X140 40G CFP LC LR4 10km SM Transceiver

Module quang HPE JC857A X140 40G CFP LC LR4 10km SM Transceiver

Mã sản phẩm: JC857A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

Module quang HPE JC857A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: JC857A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
M
Hùng Mạnh
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang HPEJC857A để kết nối 2 switch HPE JC611A với nhau? shop báo giá tốt cho t nhé?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE JC857A đã đước gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Đăng Dũng
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE JC857A có thời gian bao lâu thế?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE JC857A là 12 tháng nhé.

T
Xuân Trường
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JC857A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JC857A sử dụng đầu kết nối LC Duplex nhé.

N
Khôi Nguyên
đánh giá 5 sao
tối đa khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JC857A là bao nhiêu thế?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE JC857A là 10km nhé.

G
Hoàng Giáp
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JC857A có bước sóng là bao nhiêu?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JC857A có bước sóng là 1310nm nhé.

D
Thành Đạt
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JC857A là module multimode hay singlemode nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JC857A là module singlemode nhé.

P
Tấn Phát
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JC857A được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JC857A được sử dụng cho các dòng thiết bị:
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series

HPE FlexNetwork 10500 Switch Series

H
Nhân Hoàng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JC857A bên shop sẵn hàng không, báo giá giúp mình mã này hoặc mã module quang tương đương nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang hpe JC857A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Quang Kiệt
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JC857A có chạy được cho dòng HPE FlexNetwork 10500 Switch Series k ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JC857A có chạy được cho dòng HPE FlexNetwork 10500 Switch Series nhé.

H
Kiên Hoàng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JC857A có được dùng để kết nối 2 con switch HPE JH332A k ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JC857A có được dùng để kết nối 2 con switch HPE JH332A  nhé.

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.