J9152A HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver

J9152A HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver

Mã sản phẩm: J9152A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE J9152A

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: J9152A ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
L
Linh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9152A tương thích với các thiết bị mạng nào nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các thiết bị mạng tương thích với module quang HPE J9152A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Lai
đánh giá 5 sao

Module quang HPE J9152A là module single mode hay multimode vậy ạ?

11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9152A​ là module quang Multi Mode nhé.

H
Hồng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9152A sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9152A sử dụng đầu kết nối LC/LC.

D
Ngọc Diệp
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9152A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9152A có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m nhé.

C
Chương
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE J9152A như thế nào nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE J9152A là 12 tháng nhé.

H
Huyền
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9152A có bước sóng là bao nhiêu ạ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9152A có bước sóng là 1310nm nhé.

K
Minh Khôi
đánh giá 5 sao
cần mua module quang HPE J9152A cho mấy con router HPE, báo giá tốt cho mình nhé.
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9152A dùng cho dòng thiết bị mạng router HPE đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

V
Văn
đánh giá 5 sao
Hai switch Aruba JL319A và Aruba JL320A có thể kết nối với nhau đc thông qua module quang HPE J9152A k nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Hai switch Aruba JL319A và Aruba JL320A có thể kết nối với nhau được thông qua module quang HPE J9152A  nhé.

T
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp module quang HPE J9152A dùng cho dòng thiết bị mạng HP 6600 Switch Series nhé
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9152A dùng cho dòng thiết bị mạng HP 6600 Switch Series đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hợi
đánh giá 5 sao
Có thể dùng module quang HPE J9152A cho thiết bị mạng HPE J9774A Switch Aruba 2530 8 Ports PoE+ 67W, 2 Combo Uplink được không ad?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể dùng module quang HPE J9152A cho thiết bị mạng HPE J9774A Switch Aruba 2530 8 Ports PoE+ 67W, 2 Combo Uplink được nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.