Module quang HPE J9100B X112 100M SFP LC BX-U 1310nm 10kmTransceiver

Module quang HPE J9100B X112 100M SFP LC BX-U 1310nm 10kmTransceiver

Mã sản phẩm: J9100B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9100B là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm J9100B được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm J9100B khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm J9100B được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm J9100B với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE J9100B

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9100B ?

Có 10 bình luận:
B
Bảo
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9100B có được dùng cho dòng thiết bị mạng HPE 2520 Switch Series k?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9100B có được dùng cho dòng thiết bị mạng HPE 2520 Switch Series nhé.

H
Hoắc
đánh giá 5 sao
Chính sách bảo hành của module quang HPE J9100B là bao lâu?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE J9100B là 12 tháng nhé.

L
Lợi
đánh giá 5 sao
báo mình giá module quang HPE J9100B tương thích với switch Aruba J9830A nhé.
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9100B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Minh
đánh giá 5 sao
2 tòa nhà cách nhau tầm 10km thì có dùng module quang HPE J9100B để kết nối 2 sw lại với nhau đc k thế?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Hai tòa nhà cách nhau tầm 10km thì có thể dùng module quang HPE J9100B để kết nối 2 switch lại với nhau được nhé.

L
Liên
đánh giá 5 sao

Module quang HPE J9100B được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE

25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE J9100B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Cần
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9100B là module multimode hay singlemode nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9100B là module singlemode nhé.

V
Vinh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9100B có bước sóng là bao nhiêu?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9100B sử dụng bước sóng 1310nm khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km 

S
Sâm
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE J9100B là bao xa nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9100B có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km

K
Khuyên
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9100B sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9100B​​​​  sử dụng đầu kết nối Duplex LC

V
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9100B này giá bao nhiêu ad?
25 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9100B đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.