Module quang HPE J9054C X111 100M LC FX SFP MMF Transceiver

Module quang HPE J9054C X111 100M LC FX SFP MMF Transceiver

Mã sản phẩm: J9054C
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9054C là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm J9054C được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm J9054C khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm J9054C được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm J9054C với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang HPE J9054C

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9054C ?

Có 10 bình luận:
N
Nga
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C có được dùng để kết nối 2 con switch dòng HP 6600 Switch Series k ạ?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có được dùng để kết nối 2 switch dòng HP 6600 Switch Series với nhau nhé.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C có chạy được cho dòng HP 2910 al Switch Series k ạ?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có chạy được cho dòng HP 2910 al Switch Series nhé.

T
Tuyền
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C bên shop sẵn hàng không, báo giá giúp mình mã này hoặc mã module quang tương đương nhé
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9054C đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE X11x 100M SFP LC Transceivers

  • HP 2510 Switch Series

  • HP 2520 Switch Series

  • HP ProCurve Switch 2800 Series

  • HP 2810 Switch Series

  • HP ProCurve Switch 2900 Series

  • HP 6600 Switch Series

  • HP 2910 al Switch Series

D
Ngọc Diệp
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C là module multimode hay singlemode nhỉ?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode 

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C có bước sóng là bao nhiêu?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có bước sóng là 1310nm nhé.

T
Trang
đánh giá 5 sao
tối đa khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE J9054C là bao nhiêu thế?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km 

K
Minh Khôi
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

H
Hương
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE J9054C có thời gian bao lâu thế?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE J9054C là 12 tháng nhé.

N
Nguyệt
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang HPE J9054C để kết nối 2 switch HPE J9623A với nhau? shop báo giá tốt cho t nhé?
26 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9054C đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.