Module quang HPE J9054C X111 100M LC FX SFP MMF Transceiver

Module quang HPE J9054C X111 100M LC FX SFP MMF Transceiver

Mã sản phẩm: J9054C
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE J9054C

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: J9054C ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
N
Nga
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C có được dùng để kết nối 2 con switch dòng HP 6600 Switch Series k ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có được dùng để kết nối 2 switch dòng HP 6600 Switch Series với nhau nhé.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C có chạy được cho dòng HP 2910 al Switch Series k ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có chạy được cho dòng HP 2910 al Switch Series nhé.

T
Tuyền
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C bên shop sẵn hàng không, báo giá giúp mình mã này hoặc mã module quang tương đương nhé
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9054C đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE X11x 100M SFP LC Transceivers

  • HP 2510 Switch Series

  • HP 2520 Switch Series

  • HP ProCurve Switch 2800 Series

  • HP 2810 Switch Series

  • HP ProCurve Switch 2900 Series

  • HP 6600 Switch Series

  • HP 2910 al Switch Series

D
Ngọc Diệp
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C là module multimode hay singlemode nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode 

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C có bước sóng là bao nhiêu?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có bước sóng là 1310nm nhé.

T
Trang
đánh giá 5 sao
tối đa khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE J9054C là bao nhiêu thế?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km 

K
Minh Khôi
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J9054C sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J9054C sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

H
Hương
đánh giá 5 sao
Bảo hành của module quang HPE J9054C có thời gian bao lâu thế?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang HPE J9054C là 12 tháng nhé.

N
Nguyệt
đánh giá 5 sao
t cần mua module quang HPE J9054C để kết nối 2 switch HPE J9623A với nhau? shop báo giá tốt cho t nhé?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J9054C đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.