J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver

Module quang J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver

Mã sản phẩm: J4859C
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE J4859C

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: J4859C ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
P
Nhật Phương
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J4859C là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C là module quang Single Mode 

Y
Phụng Yến
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J4859C dùng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các thiết bị mạng dùng được cho module quang HPE J4859C đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Y
Phương Yến
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J4859C sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C  sử dụng đầu kết nối LC/LC.

T
Sơn Tuyền
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J4859C có khoảng cách truyền dẫn là bao xa?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km on Single Mode và 550m on Multi Mode nhé.

H
Thảo Hồng
đánh giá 5 sao
Chính sách bảo hành của module quang HPE J4859C ntn?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE J4859C bảo hành 12 tháng nhé.

A
Từ Ân
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang HPE J4859C là bao nhiêu?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C có bước sóng là 1310nm nhé.

X
Tuyết Xuân
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 1c thiết bị chuyển mạch JL259A Switch Aruba 2930F 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP Uplink và module quang HPE J4859C vào mail nhé
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J4859C và thiết bị chuyển mạch JL259A Switch Aruba 2930F 24 Ports 10/100/1000, 4 SFP Uplink đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Xuân Ngọc
đánh giá 5 sao
với khoảng cách là 300m thì module quang HPE J4859C có dùng để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau đc k shop?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Với khoảng cách là 300m thì module quang HPE J4859C có dùng để kết nối 2 thiết bị chuyển mạch với nhau được nhé.

L
Vy Lan
đánh giá 5 sao
Module quang HPE J4859C này giá bao nhiêu, bảo hành bao lâu vậy ad?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE J4859C đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Ý Nhi
đánh giá 5 sao
Thiết bị J9777A Switch Aruba 2530 8 Ports 10/100/1000, 2 GE Uplink có dùng được module quang HPE J4859C không ad?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị J9777A Switch Aruba 2530 8 Ports 10/100/1000, 2 GE Uplink có dùng được module quang HPE J4859C nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.