455885-001 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

455885-001 HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

Mã sản phẩm: 455885-001
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 455885-001 ?

Có 10 câu hỏi / bình luận:
K
Đăng Khoa
đánh giá 5 sao
Module quang HPE 455885-001 dùng cho card mạng HPE Ethernet 10Gb 2-port 560SFP+ Adapter được không ad?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE 455885-001 dùng cho card mạng HPE Ethernet 10Gb 2-port 560SFP+ Adapter được nhé.

L
Quang Lộc
đánh giá 5 sao
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình 8c Module quang HPE 455885-001 này nhé
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE 455885-001 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Bảo Đức
đánh giá 5 sao
để kết nối 2 card mạng HPE Ethernet 10Gb 2-port 571SFP+ Adapter đc lắp trên switch HPE với nhau thì dùng module quang HPE 455885-001 có được k shop?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có thể kết nối 2 card mạng HPE Ethernet 10Gb 2-port 571SFP+ Adapter đc lắp trên switch HPE với nhau thì dùng module quang HPE 455885-001 được nhé.

H
Tuấn Hưng
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp 4c module quang HPE 455885-001 dùng cho mấy card mạng HPE Ethernet 25Gb 2-port 640FLR-SFP28 Adapter nhé
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang HPE 455885-001 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Gia Hưng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE 455885-001 có bước sóng là bao nhiêu ạ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE 455885-001 có bước sóng là 850nm nhé.

D
Tiến Dũng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE 455885-001 bảo hành bao lâu nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE 455885-001 bảo hành 12 tháng nhé.

C
Đinh Chương
đánh giá 5 sao
Tối đa khoảng cách truyền dẫn của module quang HPE 455885-001 là bao nhiêu thế?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE 455885-001 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m nhé.

B
Thế Bảo
đánh giá 5 sao
Module quang HPE 455885-001 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE 455885-001 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) nhé.

A
Bình An
đánh giá 5 sao
Module quang 455885-001 là module single mode hay multimode thế shop
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE 455885-001 ​​là module quang Multi Mode nhé.

A
Tú Anh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE 455885-001​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị nào của HPE?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng sử dụng được module quang HPE 455885-001 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.