1990-4118 HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

1990-4118 HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

Mã sản phẩm: 1990-4118
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang HPE 1990-4118

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 1990-4118 ?

Có 8 câu hỏi / bình luận:
D
Dương
đánh giá 5 sao
thông số bước sóng của 1990-4118 HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver là bao nhiêu
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số bước sóng của 1990-4118 HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver là TX1490nm/RX1310nm bạn nhé

S
Sơn
đánh giá 5 sao
1990-4118 HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver hoạt động tốt nhất trong điều kiện nào
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

1990-4118 HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver hoạt động tốt nhất trong điều kiện nhiệt độ từ -40 đến 85°C bạn nhé

T
Quốc Trung
đánh giá 5 sao
Module quang HPE 1990-4118 là module single mode hay multi mode vậy ad
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE 1990-4118 là module single mode bạn nha

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
khoảng cách truyền dữ liệu của module quang HPE 1990-4118 là bao nhiêu
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Khoảng cách truyền dữ liệu của module quang HPE 1990-4118 là 10km bạn nha

A
Lan Anh
đánh giá 5 sao
mình cần 2 chiếc module quang HPE 1990-4118 chính hãng, báo giá tốt nhất bạn nha
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 2 chiếc module quang HPE 1990-4118 chính hãng mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

C
Chiến
đánh giá 5 sao
Module quang HPE 1990-4118 có tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE 1990-4118 có tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1Gbps bạn nha

A
Hà Anh
đánh giá 5 sao
đầu kết nối của module quang HPE 1990-4118 là loại nào
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Đầu kết nối của module quang HPE 1990-4118 là Single LC bạn nhé

P
Mai Phương
đánh giá 5 sao
cho mình xin thông tin bảo hành của module quang HPE 1990-4118 bạn nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE 1990-4118 do CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.