Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco: 850nm, 550m

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco: 850nm, 550m

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD-CL
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-SX-MMD-CL là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-SX-MMD-CL được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm GLC-SX-MMD-CL khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm GLC-SX-MMD-CL được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm GLC-SX-MMD-CL với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang GLC-SX-MMD-CL

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-SX-MMD-CL ?

Có 10 bình luận:
Thức
Cho hỏi Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco dùng đầu kết nối gì nhỉ
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco dùng đầu kết nối Duplex Fiber LC Connector bạn nhé.

Đạt
Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco dùng được cho dòng nào bạn nhỉ?
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco dùng được cho các dòng Cisco bạn nhé.

A
Tràng An
Vui lòng cho tôi xin thông số kỹ thuật của Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco nhé, thanks shop
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi thông số kỹ thuật của Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco qua mail của bạn nhé.

H
Huyền
Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco là multi mode hay single mode vậy anh?
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco là multi mode bạn nhé.

P
Thuỷ Phạm
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco là bao nhiêu vậy ad
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco là 550m bạn nhé.

L
Tiến Lợi
Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco có cấp được CO gốc không bạn nhỉ?
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco có cấp được CO gốc bạn nhé.

T
Khắc Tuấn
Cho mình hỏi Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco bải hành chính hãng mấy năm?
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco bảo hành chính hãng 1 năm bạn nhé.

L
Long
Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco xuất xứ ở đâu bạn nhỉ?
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco xuất xứ China hoặc Malaysia bạn nhé.

N
Chung Nguyễn
Cho mình hỏi Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco có bước sóng bao nhiêu vậy shop?
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco có bước sóng 850nm bạn nhé.

L
Hiền Lương
Báo giá tôi Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco nhé, thanks shop
29 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi báo giá Module quang GLC-SX-MMD-CL SFP Transceiver OEM Cisco qua mail của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.