Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco

Mã sản phẩm: GLC-EX-SMD-CL
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-EX-SMD-CL là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm GLC-EX-SMD-CL được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm GLC-EX-SMD-CL khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm GLC-EX-SMD-CL được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm GLC-EX-SMD-CL với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang GLC-EX-SMD-CL

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-EX-SMD-CL ?

Có 10 bình luận:
T
Thắng
Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco dùng đầu kết nối LC phải không bạn?
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

C
Chiến
Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco là module single mode phải không ạ?
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco là module single mode bạn nhé.

H
Hải Hiếu
Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco chịu nhiệt độ cao nhất bn độ vậy?
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco chịu nhiệt độ cao nhất 70 độ C bạn nhé.

N
Hạnh Nguyễn
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco là bn ạ?
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco là 40km bạn nhé.

P
Phúc
Vui lòng cho tôi xin datasheet của Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco nhé. Thanks shop
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Mình đã gửi datasheet của Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco qua mail của bạn nhé.

H
Hinh
Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco có bước sóng bao nhiêu vậy ạ
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco có bước sóng 1310nm bạn nhé.

G
Giang
Cho hỏi Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco có cấp được CO gốc không?
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco có cấp được CO gốc bạn nhé.

H
Hệ
Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco bảo hành chính hãng bao lâu vậy shop?
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé.

N
Yến Nhi
Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco xuất xứ ở đâu vậy ạ?
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco xuất xứ ở China hoặc Malaysia bạn nhé.

H
Hiền
Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco sẵn hàng không, cho xin báo giá nhé.
27 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco sẵn hàng, mình đã báo giá qua mail bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

Hệ thống website: cnttshop.vn

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.