Module quang GLC-BX-D-OEM SFP OEM thay thế cho Cisco GLC-BX-D và GLC-BX-D=

Module quang GLC-BX-D-OEM SFP OEM thay thế cho Cisco GLC-BX-D và GLC-BX-D=

Mã sản phẩm: GLC-BX-D-OEM SFP
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang GLC-BX-D-OEM

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: GLC-BX-D-OEM SFP ?

Có 2 câu hỏi / bình luận:
D
Văn Dũng
đánh giá 5 sao
Module quang GLC-BX-D-OEM truyền dẫn trong môi trương single mode hay multi mode vậy?
12 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

Module quang GLC-BX-D-OEM  truyền dẫn trong môi trường single mode bạn nhé

H
Khắc Huy
đánh giá 5 sao
Bước sóng Module quang GLC-BX-D-OEM là bao nhiêu vậy?
12 tháng
L
Nguyễn LươngQuản trị viên

 Bước sóng module quang GLC-BX-D-OEM là TX1490/RX1310nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.