Dell SFP SFP-1G-SX 407-BBOR 1000BASE-SX 850nm MMF 500m duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-SX, 407-BBOR, 63GGJ, 1000BASE-SX, 850nm, MMF 500m duplex LC optical module chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BBOR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List Thiết Bị Datasheet / Specifications 407-BBOR

✓ Báo Giá Tốt Nhất 2022

✓ Giảm 60-70% So Với Giá List

✓ Hỗ Trợ Dự Án và Đại Lý

✓ Hàng Chính Hãng Đầy Đủ CO CQ

✓ 1 Đổi 1 Với Lỗi Kỹ Thuật

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Cấu Hình Lắp Đặt

✓ Tư Vấn Nhiệt Tình, Chính Xác

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

- Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Dell SFP-1G-SX

Part Number  
Manufacturer Part : 63GGJ
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Dell SFP cung cấp kết nối quang để mở rộng hệ thống mạng, có thể cắm nóng với đầu nối Duplex LC. Bộ thu phát SFP 1000BASE của Dell cung cấp kết nối 1000BASE lên đến 500m.

Thông số kỹ thuật

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module
Cabling Type 1000Base-SX
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 550
Optical Wave Length 850 nm

Tương thích với thiết bị:

PowerConnect 3548, PowerConnect 3548P, PowerConnect 3524, PowerConnect 3524P, PowerConnect 6224, PowerConnect 6248, PowerConnect M8024, PowerConnect 8024, PowerConnect 8100, Dell Networking S4810-ON, Dell Networking S5000, Dell Networking S6000, Dell Networking S6000 ON, Dell Networking Z9500, Dell Networking N3000 Series, Dell Networking N2000 Series, Dell Networking N4000 Series, PowerConnect 2824, PowerConnect 2848, PowerConnect 5524, PowerConnect 5524P, PowerConnect 5548, PowerConnect 5548p, PowerConnect 6224F, PowerConnect 6224P, PowerConnect 6248P, PowerConnect 7024, PowerConnect 7024F, PowerConnect 7024P, PowerConnect 7048, PowerConnect 7048P, PowerConnect 7048R, PowerConnect 8024F, Dell Networking N4032, Dell Networking N4032F, Dell Networking N4064, Dell Networking N4064F, Dell Networking N2024, Dell Networking N2024P, Dell Networking N2048, Dell Networking N3024, Dell Networking N3024F, Dell Networking N3024P, Dell Networking N3048, Dell Networking N3048P, PowerConnect 8100 Series, PowerEdge FX2, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking X1018, Dell Networking C1048P, Dell Networking C9010, Dell Networking N1500 Series, Dell Networking X4012, Dell Networking Z9100, Dell Networking S6100, Dell Networking S4048T-ON, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking S5224F-ON, Dell Networking N3024ET-ON, Dell Networking N3024EF-ON, Dell Networking N3048ET-ON, Dell Networking N3024EP-ON, Dell Networking N3048EP-ON, Dell Networking N3132PX-ON, Dell Networking X1026, Dell Networking X1052, Dell EMC Networking N2200-ON, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell Networking S4148U, Dell Networking S4112-ON, Dell Networking S4148, Dell Networking S4128

Tư vấn - Nhận Xét - Đánh Giá Về Sản Phẩm: 407-BBOR ?

Có 18 câu hỏi / bình luận:
B
Diệp Bích
đánh giá 5 sao
module quang Dell 407-BBOR có giá bao nhiêu shop, cho báo giá tốt nhé
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

V
Thanh Vân
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOR shop báo giá tốt 5c giúp t, cần để chạy cho switch dell
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Quỳnh Chi
đánh giá 5 sao
tư vấn giúp t mấy loại thiết bị mà module quang dell 407-BBOR dùng được với? t đang có con sw dell thì có dùng được k nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Ngọc Diệp
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBOR là bao lâu ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell 407-BBOR là 12 tháng nhé

O
Kim Oanh
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOR có đầu kết nối nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOR có đầu kết nối LC nhé

T
Đan Thanh
đánh giá 5 sao
có dòng thiết bi mạng nào dùng được module quang dell 407-BBOR nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các dòng thiết bị mạng dùng được module quang dell 407-BBOR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Diễm My
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOR là module singlemode hay multimode nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOR là module multimode

M
Mộc Miên
đánh giá 5 sao
Module quang dell 407-BBOR có khoảng cách truyền dẫn bao xa nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-BBOR có khoảng cách truyền dẫn 500m nhé

T
Cát Tiên
đánh giá 5 sao
bước sóng của module quang dell 407-BBOR là là bao nhiêu ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang dell 407-BBOR là 850nm nhé

T
Thục Trinh
đánh giá 5 sao
module quang dell 407-BBOR có chạy được cho thiết bị mạng dell k shop? gửi t báo giá tốt nhá
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 407-BBOR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370

CÔNG TY VIET SUN TECHNOLOGY

MST: 0101590267 (Ngày cấp: 17/12/2004 - Nơi cấp: Hà Nội) Hà Nội: Tầng 2, NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội TPHCM: Tầng 2, Số 31B Đường số 1, An Phú, Quận 2, TP HCM Phone: 0967 415 023 - 0962 052 874 Email: kd@cnttshop.com Website: www.cnttshop.com

Kết nối với CNTTShop.com

CNTTShop.com là nhà cung cấp Thiết bị mạng Switch, Firewall, Load Balancing, Wifi Access Point, Router, Modue Quang, Thiết bị IoT ... Chính Hãng, Giá cạnh tranh thấp nhất thị trường

Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.