Dell SFP SFP-1G-SX 407-BBOR 1000BASE-SX 850nm MMF 500m duplex LC

Phân phối module quang Dell SFP SFP-1G-SX, 407-BBOR, 63GGJ, 1000BASE-SX, 850nm, MMF 500m duplex LC optical module chính hãng giá tốt, báo giá dự án

Mã sản phẩm: 407-BBOR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List 407-BBOR Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBOR là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm 407-BBOR được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBOR khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm 407-BBOR được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm 407-BBOR với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Dell SFP-1G-SX

Part Number  
Manufacturer Part : 63GGJ
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Dell SFP cung cấp kết nối quang để mở rộng hệ thống mạng, có thể cắm nóng với đầu nối Duplex LC. Bộ thu phát SFP 1000BASE của Dell cung cấp kết nối 1000BASE lên đến 500m.

Thông số kỹ thuật

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module
Cabling Type 1000Base-SX
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Max Transfer Distance 550
Optical Wave Length 850 nm

Tương thích với thiết bị:

PowerConnect 3548, PowerConnect 3548P, PowerConnect 3524, PowerConnect 3524P, PowerConnect 6224, PowerConnect 6248, PowerConnect M8024, PowerConnect 8024, PowerConnect 8100, Dell Networking S4810-ON, Dell Networking S5000, Dell Networking S6000, Dell Networking S6000 ON, Dell Networking Z9500, Dell Networking N3000 Series, Dell Networking N2000 Series, Dell Networking N4000 Series, PowerConnect 2824, PowerConnect 2848, PowerConnect 5524, PowerConnect 5524P, PowerConnect 5548, PowerConnect 5548p, PowerConnect 6224F, PowerConnect 6224P, PowerConnect 6248P, PowerConnect 7024, PowerConnect 7024F, PowerConnect 7024P, PowerConnect 7048, PowerConnect 7048P, PowerConnect 7048R, PowerConnect 8024F, Dell Networking N4032, Dell Networking N4032F, Dell Networking N4064, Dell Networking N4064F, Dell Networking N2024, Dell Networking N2024P, Dell Networking N2048, Dell Networking N3024, Dell Networking N3024F, Dell Networking N3024P, Dell Networking N3048, Dell Networking N3048P, PowerConnect 8100 Series, PowerEdge FX2, Dell Networking S4048-ON, Dell Networking X1018, Dell Networking C1048P, Dell Networking C9010, Dell Networking N1500 Series, Dell Networking X4012, Dell Networking Z9100, Dell Networking S6100, Dell Networking S4048T-ON, Dell Networking S5232F-ON, Dell Networking S5296F-ON, Dell Networking S5248F-ON, Dell Networking S5212F-ON, Dell Networking S5224F-ON, Dell Networking N3024ET-ON, Dell Networking N3024EF-ON, Dell Networking N3048ET-ON, Dell Networking N3024EP-ON, Dell Networking N3048EP-ON, Dell Networking N3132PX-ON, Dell Networking X1026, Dell Networking X1052, Dell EMC Networking N2200-ON, Dell EMC Networking N3200-ON, Dell Networking S4148U, Dell Networking S4112-ON, Dell Networking S4148, Dell Networking S4128

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBOR ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.