AT-SPSX - Module quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm

AT-SPSX - Module quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm

Mã sản phẩm: AT-SPSX
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPSX là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPSX được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPSX khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPSX được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SPSX với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis AT-SPSX

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPSX ?

Có 9 bình luận:
H
Học
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX truyền dẫn được tối đa bao nhiêu mét ạ?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m bạn nhé

H
Hiên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX tương thích với con Switch Allied Telesis AT-x230-28GP 28 Ports PoE+, 4 SFP Uplink không ad?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-28GP 28 Ports PoE+, 4 SFP Uplink bạn nhé

V
Văn
đánh giá 5 sao
Bước sóng của Module quang Allied Telesis AT-SPSX là bao nhiêu vậy bạn?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm có bước sóng là 850nm bạn nhé

K
Khánh
đánh giá 5 sao
Xin báo giá 50 cái Module quang Allied Telesis AT-SPSX vào mail nhé
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm đã được gửi đến mail của bạn

D
Dung
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX bảo hành thế nào bạn?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm bảo hành 12 tháng bạn nhé

C
Cường
đánh giá 5 sao
Công ty mình đang cần mua 6c Module quang Allied Telesis AT-SPSX dùng cho con switch Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink, báo giá tốt nhất nhé
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink đã được gửi đến mail của bạn

N
Nhân
đánh giá 5 sao
Đầu connector của Module quang Allied Telesis AT-SPSX này là gì ạ?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

H
Hằng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX có dùng cho con Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ được không ạ?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm dùng cho Thiết bị chuyển mạch  Allied Telesis AT-x950-28XSQ được bạn nhé

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang Allied Telesis, có sẵn hàng Module quang Allied Telesis AT-SPSX không ạ? Xin báo giá luôn nhé
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.