AT-SPSX/I - Module quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp

AT-SPSX/I - Module quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp

Mã sản phẩm: AT-SPSX/I
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPSX/I là sản phẩm chính hãng được bán ra đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO/CQ.
✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPSX/I được bảo hành chính hãng, thủ tục bảo hành nhanh chóng, lỗi 1 đổi 1 do nhà sản xuất.
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPSX/I khách hàng sẽ được hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình. Với đỗi ngũ kỹ thuật chất lượng cao sẽ hỗ trợ khách hàng mọi vấn đề về cấu hình, triển khai ..vv
✓ Trả lời: Khi mua sản phẩm AT-SPSX/I được giao hàng trên toàn quốc, nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho sản phẩm.
✓ Trả lời: Chúng tôi cam kết bán sản phẩm AT-SPSX/I với giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường.

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I

Allied Telesis Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPSX/I ?

Có 10 bình luận:
H
Huấn
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I dùng cho con Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 này được không ạ?
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 này được bạn nhé

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Báo giá em 4c Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I dùng cho Switch Allied Telesis AT-x230-28GP 28 Ports PoE+, 4 SFP Uplink vào mail nhé
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp dùng cho Switch Allied Telesis AT-x230-28GP 28 Ports PoE+, 4 SFP Uplink đã được gửi vào mail của bạn

T
Thảo
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I tương thích với con Allied Telesis L3 Switch AT-x230-18GT không shop?
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis L3 Switch AT-x230-18GT bạn nhé

B
Bình
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I truyền dẫn được bao xa ạ?
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550nm bạn nhé

K
Khánh
đánh giá 5 sao
Cần mua module quang Allied Telesis cho con Switch quang 24 Ports Allied Telesis AT-x950-28XSQ, không biết Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I này dùng được không ad?
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp dùng cho Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ đưọc bạn nhé

H
Huỳnh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I này bảo hành bao lâu ạ?
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Ngân
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I sử dụng đầu kết nối là gì ạ?
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

S
Sâm
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I có dùng được cho con AT-x230-10GT Allied Telesis L3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports không ad?
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp dùng được cho Thiết bị chuyển mạch  Allied Telesis L3 AT-x230-10GT  with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports bạn nhé

C
Cường
đánh giá 5 sao
Thấy công ty phân phối module quang Allied Telesis các loại, báo giá tốt nhất em mã Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I này nhé
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

H
Hoàng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I này có sẵn hàng không shop, báo giá luôn vào mail mình nhé
10 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, I-Temp đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Mr. Hoàng
0385262326
Ms. Huyền
0979925386
Ms. Nga
0867155898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Thanh toán online

CNTTShop.com là đối tác phân phối thiết bị mạng các hãng lớn: Cisco, Fortinet, Dell, HP, Juniper, Allied Telesis ..vv
Copyright @ 2018-2021 CNTTShop.com Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.